लाईव्ह न्यूज:

लोकसभा निवडणूक 2024 निकाल

लोकसभा चुनाव 2024 परिणाम

Lok Sabha Election 2024 Results

Select your Constituency
Alliance View
Party View
Constituency View
Region View
INDI

30

NDA

17

OTHERS

1

VBA

0

INC

13

BJP

9

SHS(U)

9

NCP(SHARAD)

8

SHS

7

IND

1

NCP

1

OTHERS

0

RSP

0

VBA

0

View all
INC
ADV GOWAAL KAGADA PADAVI
WON
INC
BACHHAV SHOBHA DINESH
WON
BJP
SMITA UDAY WAGH
WON
BJP
KHADSE RAKSHA NIKHIL
WON
SHS
JADHAV PRATAPRAO GANPATRAO
WON
BJP
ANUP SANJAY DHOTRE
WON
INC
BALWANT BASWANT WANKHADE
WON
NCP(SP)
AMAR SHARADRAO KALE
WON
INC
SHYAMKUMAR (BABALU) DAULAT BARVE
WON
BJP
NITIN JAIRAM GADKARI
WON
INC
DR. PRASHANT YADAORAO PADOLE
WON
INC
DR. KIRSAN NAMDEO
WON
INC
DHANORKAR PRATIBHA SURESH ALIAS BALUBHAU
WON
SHS(U)
SANJAY UTTAMRAO DESHMUKH
WON
SHS(U)
AASHTIKAR PATIL NAGESH BAPURAO
WON
INC
CHAVAN VASANTRAO BALWANTRAO
WON
SHS(U)
JADHAV SANJAY ( BANDU ) HARIBHAU
WON
INC
KALYAN VAIJINATHRAO KALE
WON
SHS
BHUMARE SANDIPANRAO ASARAM
WON
NCP(SP)
BHASKAR MURLIDHAR BHAGARE
WON
SHS(U)
RAJABHAU (PARAG) PRAKASH WAJE
WON
BJP
DR. HEMANT VISHNU SAVARA
WON
NCP(SP)
BALYA MAMA - SURESH GOPINATH MHATRE
WON
SHS
DR SHRIKANT EKNATH SHINDE
WON
SHS
NARESH GANPAT MHASKE
WON
BJP
PIYUSH GOYAL
WON
SHS
RAVINDRA DATTARAM WAIKAR
WON
SHS(U)
SANJAY DINA PATIL
WON
INC
GAIKWAD VARSHA EKNATH
WON
SHS(U)
ANIL YESHWANT DESAI
WON
SHS(U)
ARVIND GANPAT SAWANT
WON
NCP
TATKARE SUNIL DATTATREY
WON
SHS
SHRIRANG APPA CHANDU BARNE
WON
BJP
MURLIDHAR MOHOL
WON
NCP(SP)
SUPRIYA SULE
WON
NCP(SP)
DR. AMOL RAMSING KOLHE
WON
NCP(SP)
NILESH DNYANDEV LANKE
WON
SHS(U)
BHAUSAHEB RAJARAM WAKCHAURE
WON
NCP(SP)
BAJRANG MANOHAR SONWANE
WON
SHS(U)
OMPRAKASH BHUPALSINH ALIAS PAVAN RAJENIMBALKAR
WON
INC
DR. KALGE SHIVAJI BANDAPPA
WON
INC
PRANITI SUSHILKUMAR SHINDE
WON
NCP(SP)
MOHITE-PATIL DHAIRYASHEEL RAJSINH
WON
IND
VISHAL (DADA) PRAKASHBAPU PATIL
WON
BJP
SHRIMANT CHH UDAYANRAJE PRATAPSINHAMAHARAJ BHONSLE
WON
BJP
NARAYAN TATU RANE
WON
INC
CHHATRAPATI SHAHU SHAHAJI
WON
SHS
DHAIRYASHEEL SAMBHAJIRAO MANE
WON
View all
KONKAN
SHS
3
BJP
2
NCP(SHARAD)
1
NCP
1
SHS(U)
0
TOT
7
MARATHVADA
INC
3
SHS(U)
3
NCP(SHARAD)
1
SHS
1
BJP
0
TOT
8
MUMBAI
SHS(U)
3
INC
1
BJP
1
SHS
1
VBA
0
TOT
6
NORTH MAHARASHTRA
INC
2
BJP
2
SHS(U)
1
NCP(SHARAD)
1
SHS
0
TOT
6
VIDARBHA
INC
5
BJP
2
SHS(U)
1
NCP(SHARAD)
1
SHS
1
TOT
10
WEST MAHARASHTRA
NCP(SHARAD)
4
INC
2
BJP
2
SHS(U)
1
SHS
1
TOT
10
View all
48 / 48
GroupLeadWinTotal
INDI03030
NDA01717
OTHERS011
VBA000
48 / 48
GroupLeadWinTotal
INC01313
BJP099
SHS(U)099
NCP(SHARAD)088
SHS077
IND011
NCP011
OTHERS000
RSP000
VBA000

Powered by : CVoter

Lok Sabha Election 2024 - Maharashtra

Choose Your Constituency

चंद्रपूर

"निवडणुकीसाठी मी तयार नव्हतो पण..."; चंद्रपूरच्या एक्झिट पोलनंतर मुनगंटीवारांचे सूचक विधान

"निवडणुकीसाठी मी तयार नव्हतो पण..."; चंद्रपूरच्या एक्झिट पोलनंतर मुनगंटीवारांचे सूचक विधान

2nd Jun'24

पुढे वाचा

नंदुरबार

नंदुरबारमध्ये काँग्रेसचा विजय निश्चित; महाराष्ट्रातील पहिला निकाल जाहीर होण्याची शक्यता 

नंदुरबारमध्ये काँग्रेसचा विजय निश्चित; महाराष्ट्रातील पहिला निकाल जाहीर होण्याची शक्यता 

4th Jun'24

पुढे वाचा

सातारा

Ahmednagar Lok Sabha Result 2024 : राज्यातील ६ मतदारसंघांमध्ये लागणार सर्वाधिक धक्कादायक निकाल;'जायंट किलर' ठरू शकतात 'हे' उमेदवार

Ahmednagar Lok Sabha Result 2024 : राज्यातील ६ मतदारसंघांमध्ये लागणार सर्वाधिक धक्कादायक निकाल;'जायंट किलर' ठरू शकतात 'हे' उमेदवार

1st Jun'24

पुढे वाचा

हिंगोली

हिंगोलीत 'परिवर्तन पॅटर्न' कायम; ठाकरेसेनेचे नागेश पाटील आष्टीकर विजयी

हिंगोलीत 'परिवर्तन पॅटर्न' कायम; ठाकरेसेनेचे नागेश पाटील आष्टीकर विजयी

4th Jun'24

पुढे वाचा

अमरावती

अमरावती लोकसभा मतदारसंघात मतमोजणीला सुरुवात; उत्कंठा शिगेला 

अमरावती लोकसभा मतदारसंघात मतमोजणीला सुरुवात; उत्कंठा शिगेला 

4th Jun'24

पुढे वाचा

सांगली

“शेतकऱ्याच्या पोराला पराभूत करायला सर्वच एकत्र, उद्या माझी वेळ येईल”: चंद्रहार पाटील

“शेतकऱ्याच्या पोराला पराभूत करायला सर्वच एकत्र, उद्या माझी वेळ येईल”: चंद्रहार पाटील

6th Jun'24

पुढे वाचा

निवडणूक वेळापत्रक - महाराष्ट्र

पहिला टप्पा १९ एप्रिल 5 जागादुसरा टप्पा२६ एप्रिल8 जागातिसरा टप्पा७ मे11 जागाचौथा टप्पा१३ मे11 जागापाचवा टप्पा२० मे13 जागा
रामटेकबुलढाणारायगडनंदूरबारधुळे
नागपूरअकोलाबारामतीजळगावदिंडोरी
भंडारा-गोंदियाअमरावतीधाराशिवरावेरनाशिक
गडचिरोली-चिमूरवर्धालातूरजालनापालघर
चंद्रपूरयवतमाळ - वाशिमसोलापूरछत्रपती संभाजीनगरभिवंडी
हिंगोलीमाढामावळकल्याण
नांदेडसांगलीपुणेठाणे
परभणीसाताराशिरुरउत्तर मुंबई
रत्नागिरी- सिंधुदुर्गअहमदनगरवायव्य मुंबई
कोल्हापूरशिर्डीईशान्य मुंबई
हातकणंगलेबीड उत्तर मध्य मुंबई
दक्षिण मध्य मुंबई
दक्षिण मुंबई

Maharashtra Parliament Constituencies

Constituency Names
अहमदनगरअकोलाअमरावतीऔरंगाबाद
औरंगाबादबारामतीबीडभंडारा-गोंदिया
भिवंडीबुलडाणाचंद्रपूरधुळे
दिंडोरीगडचिरोली-चिमूरहातकणंगलेहिंगोली
जळगावजालनाकल्याणकोल्हापूर
लातूरमाढामावळमुंबई उत्तर मध्य
मुंबई उत्तर पूर्वमुंबई उत्तरमुंबई उत्तर पश्चिममुंबई दक्षिण मध्य
मुंबई दक्षिणनागपूरनांदेडनंदुरबार
नाशिकउस्मानाबादपालघरपरभणी
पुणेरायगडरामटेकरत्नागिरी-सिंधुदुर्ग
रावेरसांगलीसाताराशिर्डी
शिरूरसोलापूरठाणेवर्धा
यवतमाळ-वाशिम