शहरं
Join us  
Trending Stories
1
“ममता दीदी अन् किशोरी पेडणेकर बहिणी, दोघींना खुर्चीचा मोह सुटत नाही”; कुणी केली खोचक टीका?
2
पश्चिम बंगाल, आसाम झाले, आता पुढचा नंबर कोणाचा? BJPचे टार्गेट सेट; काँग्रेसचे टेन्शन वाढणार?
3
निवडणूक हरताच ममतादीदींना इंडिया आघाडी आठवली; म्हणाल्या, “राजीनामा देणार नाही, सगळे पाठिशी”
4
“सेक्यूलर पक्ष भाजपाला रोखू शकत नाही, जनादेश स्वीकारा”; प. बंगाल निकालावर ओवेसी थेट बोलले
5
काय रे देवा! दोघांच्या गोंधळात तिसऱ्याचा फायदा; चेन्नईकरांनी Sameer Rizvi चा सोपा झेल सोडला (VIDEO)
6
“ममतादीदी पडतील असे कधी वाटले नाही”; पश्चिम बंगाल निवडणूक निकालावर मनोज जरांगेंनाही शंका
7
ममता बॅनर्जींचा CMपद सोडण्यास नकार, आता भाजप सत्तास्थापना कशी करणार? हे आहेत २ पर्याय
8
कोणत्याही ट्रेनमध्ये सहजपणे लोअर बर्थ कसा मिळेल? IRCTCनेच सांगितली खास ट्रिक, तुम्ही वापरली का?
9
चौकट मोडली, T20 मध्ये छाप सोडली! केएल राहुल म्हणतो; "प्रत्येक वेळी मनासारखं घडत नाही, पण…"
10
टी-२० क्रिकेटमध्ये टीम इंडियाला तोड नाही; IPL दरम्यान ICC नं केली मोठी घोषणा
11
TMC ला गळती; मनोज तिवारींचा पक्षाला रामराम, ममतांवर केला ५ कोटी मागितल्याचा आरोप
12
इंडिगो विमानात पॉवर बँकचा स्फोट; विमानतळावर प्रवाशांची आपत्कालीन सुटका, एक महिला जखमी
13
Latest Marathi News LIVE: गोंदियात वादळी वाऱ्यासह अवकाळी पावसाची हजेरी; शेतकरी चिंतेत
14
IPL 2026 : पलटवार करण्यासाठी DC नं खेळला हा डाव! मॅच विनरच्या कमबॅकसह CSK ची ताकद वाढली
15
पश्चिम बंगालमधील भाजपा विजयानंतर पाकची मोठी प्रतिक्रिया; थेट युद्धाची भाषा केली, म्हणाले...
16
Budget Travel: अवघ्या २० हजारांत अनुभवा केरळचं सौंदर्य; वायनाडला भेट देण्यापूर्वी हे नक्की वाचा!
17
IAS Ayush Goel : वडिलांनी चहा, भाजी विकून शिकवलं, लेकाने कष्टाचं सोनं केलं; २८ लाखांची नोकरी सोडली, झाला IAS
18
"माझ्या पोटात लाथ मारली, मतमोजणी केंद्रातून बाहेर फेकून दिलं"; ममता बॅनर्जींचा गंभीर आरोप
19
सावधान! एसीचा ब्लास्ट होण्यापूर्वी मिळतात 'हे' ६ संकेत; दुर्लक्ष केल्यास जिवावर बेतू शकतं, वेळीच व्हा सतर्क!
20
काँग्रेसचे बहुतांश विजयी उमेदवार मुस्लिम; ५ राज्यांमध्ये दिसला सारखाच ट्रेंड...
Daily Top 2Weekly Top 5

बीड हादरले! पत्नी नांदायला येत नसल्याच्या रागातून पोटच्या दोन मुलींना पेटवून देण्याचा प्रयत्न

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: May 5, 2026 15:48 IST

नराधम पित्यावर गुन्हा दाखल; वेळप्रसंगी नातेवाईक धावल्याने अनर्थ टळला

माजलगाव (जि. बीड) : पत्नी नांदायला येत नाही, या क्षुल्लक कारणावरून संतापलेल्या एका पित्याने आपल्या अवघ्या ४ आणि ५ वर्षांच्या दोन चिमुरड्या मुलींच्या अंगावर डिझेल ओतून त्यांना जिवंत जाळून मारण्याचा प्रयत्न केल्याची घटना माजलगाव तालुक्यातील लहामेवाडी येथे घडली. या प्रकरणी माजलगाव ग्रामीण पोलिस ठाण्यात आरोपी पतीविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

फिर्यादी अश्विनी महेश सोमासे (वय ३३, रा. टालेवाडी) या पतीसोबत झालेल्या किरकोळ भांडणामुळे सध्या माहेरी लहामेवाडी येथे राहत होत्या. २ मे रोजी सायंकाळी ५ वाजेच्या सुमारास त्यांचे पती महेश विष्णू सोमासे हे दुचाकीवरून दोन्ही मुलींना घेऊन लहामेवाडी येथे आले. त्यांनी अश्विनी यांना "नांदायला चल" असे म्हटले, त्यावर अश्विनी यांनी गावातील प्रतिष्ठित माणसे घेऊन बैठक करून भांडण मिटविण्यास सांगितले.

मुलींच्या अंगावर ओतले डिझेलया बोलण्याचा राग आल्याने महेश सोमासे यांनी पत्नी आणि सासूला उद्देशून "तुला नांदायला पाठवले नाही, तर मी दोन्ही मुलींना डिझेल टाकून जाळून मारून टाकतो," अशी धमकी दिली. तितक्यावरच न थांबता त्यांनी दुचाकीला असलेल्या पिशवीतून पांढऱ्या रंगाचा डिझेलचा कॅन काढला आणि मृणाल (वय ५) व मृण्मय (वय ४) या दोन्ही चिमुरड्या मुलींच्या अंगावर डिझेल ओतले. त्यानंतर खिशातील काडीपेटी काढून मुलींना पेटवून देण्याचा प्रयत्न केला.

नातेवाइकांमुळे टळला अनर्थयावेळी अश्विनी आणि त्यांच्या आईने आरडाओरडा केला असता, जवळच असलेले नातेवाईक आसाराम तान्हाबा चिंचोलकर हे धावून आले. त्यांनी महेश सोमासे यांच्या हातातील डिझेलचा कॅन आणि काडीपेटी हिसकावून घेतल्याने मोठा अनर्थ टळला. जाताना आरोपीने "नांदायला आली नाहीस तर तुला व माहेरच्या लोकांना जिवे मारून टाकीन," अशी धमकी दिली. या प्रकरणी अश्विनी सोमासे यांच्या फिर्यादीवरून पती महेश विष्णू सोमासे यांच्याविरुद्ध माजलगाव ग्रामीण पोलिस ठाण्यात विविध कलमान्वये गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

English
हिंदी सारांश
Web Title : Beed Shaken! Father tries to burn daughters over wife refusing to return.

Web Summary : In Majalgaon, a man enraged by his wife's refusal to return home, attempted to burn his two young daughters by dousing them with diesel. Relatives intervened, preventing a tragedy. Police have registered a case against the father.
टॅग्स :Beed Crimeबीड क्राईम मराठी बातम्याCrime Newsगुन्हेगारी