शहरं
Join us  
Trending Stories
1
Ladki Bahin Yojana: लाडक्या बहिणींना जुलै महिन्याचे १५०० रुपये कधी मिळणार? जाणून घ्या
2
'ईश्वराची कृपा आहे' असं म्हणणाऱ्या मोदींना…; राज्यसभेत संजय राऊत काय बोलून गेले?
3
"बळजबरी आणि दबावाने काहीही..."; डोनाल्ड ट्रम्प यांच्या टॅरिफ इशाऱ्याला चीनचे जशास तसे उत्तर
4
सारा तेंडुलकरची मैत्रीण बनली दिल्ली प्रीमियर लीगची स्पोर्ट्स अँकर, कोण आहे 'ती'? जाणून घ्या
5
ड्रग्ज पार्टीच्या कारवाईचे व्हिडिओ व्हायरल कोणी केले? रोहिणी खडसे यांचा पोलिसांना सवाल
6
आई-वडिलांस पोटगी देण्यास नकार; मुलाची तुरुंगात रवानगी!
7
Big Breaking : ट्रम्प यांनी रशियाचा राग भारतावर काढला! २५% कर लादला; दंडही जाहीर केला
8
IND vs ENG : "त्यांनी जे केलं ते समजण्यापलिकडचं" पिच क्युरेटरसोबतच्या वादावर काय म्हणाला गिल?
9
कुत्रा चावल्याने बकरीचा मृत्यू झाला, पण नंतर एक आख्ख कुटुंब रुग्णालयात दाखल झालं
10
शिक्षिकेचे सैतानी कृत्य! खराब हस्ताक्षरामुळे विद्यार्थ्याला दिले मेणबत्तीचे चटके, मालाड येथील घटना
11
सर्वसामान्यांच्या 'लालपरी'ला येणार अच्छे दिन, एसटी महामंडळाचे वर्षाला १२ कोटी रुपये वाचणार!
12
ठाणे: १८ वर्षाच्या तरुणाने खड्ड्यामुळे गमावला जीव; जीमला निघाला पण रस्त्यातच झाला अपघात
13
बाप्पा पावला! कोकणात जाणाऱ्या गणेश भक्तांसाठी ४४ अतिरिक्त विशेष ट्रेन्सची घोषणा, पाहा वेळापत्रक
14
"२६ लोकांची हत्या झाली, राजीनामा पंडित नेहरू देणार की डोनाल्ड ट्रम्प?", संजय राऊतांचे सरकारवर टीकास्त्र
15
IND vs PAK, WCL 2025 Semi Final : भारतीय खेळाडूंनी पाक विरुद्ध सेमी फायनल खेळण्यासही दिला नकार
16
पृथ्वीला स्कॅन करणार, भूकंप-त्सुनामी होण्यापूर्वीच सांगणार; ISRO चे NISAR सॅटेलाईट लॉन्च
17
सांगलीतून अजून काही प्रवेश होतील का? मुख्यमंत्री फडणवीस म्हणाले, "जो प्रवेश अपेक्षित..."
18
भिवंडी वाडा रस्त्यावर खड्ड्याने घेतला युवकाचा बळी; संतप्त ग्रामस्थांचा रुग्णवाहिका रस्त्यावर ठेवत रास्तारोको
19
Maharashtra Politics : सांगलीत जयंत पाटलांना धक्का! अण्णासाहेब डांगे यांनी सोडली साथ; भाजपामध्ये केला प्रवेश
20
ताई चांगलं शिकवतात, ओरडत नाही, त्यांची बदली करु नका; तिसरीच्या विद्यार्थ्याचे शरद पवारांना पत्र

"आम्ही इथं नाचं-गाणं करायला, तुमचं मनोरंजन करायला येत नाही", तेजस्वी यादवांचा हल्लाबोल

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: February 12, 2024 15:59 IST

"बिहारमध्ये भाजपाला रोखण्यासाठी त्यांनी जो पुढाकार घेतला, तो आता 'पुतण्या' पूर्ण करेल"

Bihar Politics, Tejashwi Yadav vs Nitish Kumar: बिहारचे मुख्यमंत्री नितीश कुमार यांच्या सरकारचा आज बहुमत चाचणीचा दिवस आहे. फ्लोअर टेस्टपूर्वी तेजस्वी यादव यांनी सभागृहात भाषण केले आणि नितीश कुमार आणि भारतीय जनता पक्षावर जोरदार हल्ला चढवला. नितीशकुमार पुन्हा 'पलटी' मारणार नाहीत याची नरेंद्र मोदी काय गॅरंटी देणार, असा खोचक सवाल तेजस्वी यादव यांनी केला. आम्ही इथे नाचं-गाणं करायला आणि नितीश कुमारांचे मनोरंजन करायला येत नाही, असा सणसणीत टोलाही त्यांनी लगावला.

कर्पूरी ठाकूर यांनी आरक्षण दिले मात्र जनसंघाने त्यावेळी त्यांना विरोध केला आणि आज नितीश कुमार गेले आणि त्याच जनसंघासोबत बसले याचं मला आश्चर्य वाटते. मी आणि माझा पक्ष मात्र संघर्ष करत राहू, अजिबात घाबरणार नाही. बिहारमध्ये मोदीजींना रोखण्यासाठी तुम्ही जो पुढाकार घेतला होता तो आता तुमचा 'पुतण्या' पूर्ण करेल, असे नितीश कुमार म्हणाले. तेजस्वी यादव म्हणाले की, बिहारमध्ये आजही महाआघाडी अस्तित्वात आहे. तेजस्वी यादव म्हणाले की, सीपीआय आणि डाव्यांच्या इतर गटांसह काँग्रेस आणि आरजेडीचे नेतृत्व सुरू आहे.

वेळ आल्यावर फक्त तेजस्वी येईल, असे तेजस्वीने सांगितले. ज्यांनी शेवटच्या क्षणी बाजू बदलली त्यांना, तेजस्वी म्हणाली की त्यांना काही वेतन मिळाले असेल. तेजस्वी यादव म्हणाले की, भारतीय जनता पक्ष नितीश कुमार यांच्या मदतीने बिहारमध्ये जुनी पेन्शन योजना लागू करावी. जुनी पेन्शन योजना लागू करा. तेजस्वी यांनी केंद्राकडून पैसे मिळत नसल्याचा मुद्दा उपस्थित केला.

टॅग्स :BiharबिहारNitish Kumarनितीश कुमारTejashwi Yadavतेजस्वी यादवBJPभाजपा