शहरं
Join us  
Trending Stories
1
मोहसीन नक्वी यांनी अखेर टीम इंडियापुढे गुडघे टेकले... भारताचा मोठा विजय! बैठकीत काय घडलं?
2
'मला मंगळसूत्र चोर म्हणता, कितव्या बायकोचं मंगळसूत्र चोरलं ते सांगा'; पडळकरांची जयंत पाटील यांच्यावर टीका
3
ऑक्टोबर महिन्यात पाऊस आणखी झोडपणार, हवामान खात्याने दिली धडकी भरवणारी माहिती 
4
‘राहुल गांधींना जिवे मारण्याची धमकी देणाऱ्यास कठोर शिक्षा करा, त्यांच्या सुरक्षेत वाढ करा’, काँग्रेसचं लोकसभा अध्यक्षांना पत्र  
5
ट्रम्प यांच्या निर्णयाचा भारताला फायदा; अमेरिकन कंपन्या भारतात शिफ्ट होण्याच्या तयारीत
6
ठाकरे बंधूंच्या युतीसंदर्भात संजय राऊतांचं सूचक विधान, दसऱ्याला...! स्पष्टच बोलले
7
पहलगाम हल्ल्यानंतर १६० दिवसांनी काश्मीरमधील 'ही' १२ पर्यटनस्थळे पुन्हा पर्यटकांसाठी खुली
8
सचिन तेंडुलकरसारखी मॅचविनर खेळी करून रायगड जिल्हयात पक्षाला बळ देऊ- सुनिल तटकरे
9
नागपूरमधील प्रकल्प इतर राज्यांकडे वळण्याच्या प्रयत्नात ? ८८४४ कोटींचे प्रकल्प जमिनीअभावी अडकले !
10
Maharashtra Flood: "ओला दुष्काळ जाहीर करण्याची मागणी होतेय, पण..."; CM फडणवीसांनी सांगितली निर्णय घेण्यातील अडचण
11
फायदाच फायदा...! गाजाच्या निर्मितीत भारताला मोठी संधी! पार पाडू शकतो महत्वाची भूमिका, असा आहे इस्रायलचा संपूर्ण प्लॅन?
12
भरधाव कारचा भीषण अपघातात! अनेक वेळा उलटल्यानं चुराडा, तरुणीही दूर फेकली गेली; बघा VIDEO
13
Omega Seiki: जगातील पहिली ड्रायव्हरलेस रिक्षा भारतात लॉन्च, एका चार्जवर १२० किमी धावणार!
14
महात्मा गांधींना शरण जाणे हा राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाचा वैचारिक पराभव; काँग्रेसचा खोचक टोला
15
पाकिस्तानात गेलं की ISI एजंट बनतं का? सोनम वांगचुक यांच्या पत्नीने हिंसाचारासाठी CRPF ला धरलं जबाबदार
16
गावात वास्तव्य, सायकलवरून प्रवास आणि..., असं आहे Arattaiचे संस्थापक श्रीधर वेंबू यांचं साधं राहणीमान
17
"आजकाल मुलांना वाढवणं कठीण...", मृण्मयी देशपांडेने व्यक्त केलं मत, पालकांबद्दल म्हणाली...
18
मोठी बातमी! दिवाळीपूर्वी शेतकऱ्यांच्या खात्यात मदत पोहचणार; पुढच्या आठवड्यात घोषणा करू - CM देवेंद्र फडणवीस
19
Colab Platforms Stock Price: ७३ दिवसांपासून शेअरला लागतंय अपर सर्किट, वर्षभरात ८४२% ची वाढ; गुंतवणूकदार मालामाल
20
Motorola G35 5G: डॉल्बी साउंड असलेला मोटोरोलाचा 5G फोन ८,९९९ रुपयांत लॉन्च! 

‘पंतप्रधानांनी जे सांगितले ते केले...’ DGMO बैठकीपूर्वी भाजपचे पात्रा म्हणाले- ‘पाकिस्तान एकाकी पडला’

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: May 12, 2025 14:04 IST

भारत-पाकिस्तान तणावावर डीजीएमओ बैठकीपूर्वी भाजप खासदार प्रवक्ते संबित पात्रा यांनी मोठे विधान केले आहे.

भारत आणि पाकिस्तानमधील युद्धविरामनंतर, दोन्ही देशांचे डीजीएमओ आज दुपारी १२ वाजता फोनवर चर्चा करणार आहेत. याबाबत लष्कर दुपारी २.३० वाजता पत्रकार परिषद घेणार आहेत. सध्या, राजस्थान, जम्मू आणि पंजाबच्या सीमावर्ती भागात कालपासून ११ मे पासून परिस्थिती सामान्य आहे. डीजीएमओ बैठकीपूर्वी भाजप प्रवक्ते संबित पात्रा यांनी पत्रकार परिषद घेतली.

"पहलगाम दहशतवादी हल्ल्यानंतर पंतप्रधानांनी २६ जणांच्या मृत्यूचा बदला घेऊ असे आश्वासन दिले होते. बदला शत्रूच्या कल्पनेपलीकडे असेल आणि तेच घडले. त्यांनी असेही म्हटले होते की तो आपल्याला मातीत गाडेल आणि मारेल, आणि आम्ही तेच केले,असंही भाजप खासदार संबित पात्रा म्हणाले. 

पाकिस्तानवरील कारवाईदरम्यान बंद केले होते ३२ विमानतळ, आता सरकारनं घेतला महत्त्वाचा निर्णय; जाणून घ्या

"पंतप्रधान मोदींच्या निर्णयामुळे आणि आपल्या सशस्त्र दलांच्या शौर्यामुळे दहशतवादी ठिकाण उद्ध्वस्त झाली. २२ एप्रिल ते ७ मे पर्यंत देशात तणावाचे वातावरण होते, त्वरित कारवाईची मागणी करण्यात आली. पूर्वी सर्जिकल स्ट्राईक होऊनही, पाकिस्तानला कधी हल्ला होईल याची कल्पना नव्हती, असंही पात्रा म्हणाले. 

भाजप खासदार संबित पात्रा म्हणाले की, आज आम्ही भाजप, पक्ष कार्यकर्ते आणि देशातील नागरी सुरक्षा दलांचे आभार मानतो, त्यांच्यामुळे ऑपरेशन सिंदूर यशस्वी झाले आहे. येथे पंतप्रधानांच्या निवासस्थानी एक उच्चस्तरीय बैठक सुरू आहे. या बैठकीला संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह, एनएसए अजित डोवाल, परराष्ट्र मंत्री एस. उपस्थित होते. जयशंकर आणि तिन्ही सशस्त्र दलांचे प्रमुख उपस्थित आहेत.

टॅग्स :BJPभाजपाPakistanपाकिस्तानSambit Patraसंबित पात्राNarendra Modiनरेंद्र मोदी