शहरं
Join us  
Trending Stories
1
बिहार निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर तेज प्रताप यांना वाय प्लस सुरक्षा, गृह मंत्रालयाने घेतला मोठा निर्णय
2
वादग्रस्त पोस्ट मास्तर जनरल मधाळे निलंबित, अधिनस्थ अधिकाऱ्याचा छळ, चिमटे अन् गुदगुल्या भोवल्या
3
'एक रुपयाही न देता व्यवहार झाला, चुकीचे अधिकारी होते की कोण याची चौकशी करणार'; अजित पवारांनी जमीन व्यवहार प्रकरणी स्पष्टच सांगितलं
4
नांदेड हादरलं! सहा वर्षीय चिमुकलीवर २२ वर्षीय तरुणाचे अत्याचार; आरोपीला फाशीची मागणी
5
दिल्लीनंतर आता काठमांडू विमानतळावर तांत्रिक बिघाड, सर्व विमान वाहतूक थांबली
6
TET Exam: नियुक्ती वेळी पात्रता नव्हती म्हणून सेवेतून काढता येणार नाही; टीईटी उत्तीर्ण शिक्षकांच्या प्रकरणात सुप्रीम कोर्टाचा निकाल
7
खुर्चीसाठी भांडल्या, व्हिडिओ वायरल आणि आता निलंबन ! पीएमजी शोभा मधाळे यांचे अनिश्चित काळासाठी निलंबन
8
धावत्या दुचाकीवर तरुणीची छेडछाड, 'त्या' रॅपिडो चालकाला बेड्या; व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर पोलिसांची कारवाई
9
नार्को टेस्ट होणार? धनंजय मुंडेंच्या आरोपानंतर मनोज जरांगे पाटील यांचा थेट पोलीस अधीक्षकांकडे अर्ज 
10
'या' राज्यात स्थानिक निवडणुकीत भाजपानं बिनविरोध ७५% जागा जिंकल्या; आज निकालातही 'क्लीन स्वीप'
11
आधी विष घेतलं पण वाचला, नंतर सागरने तलावात उडी घेत संपवले आयुष्य; असं काय घडलं? 
12
पाकिस्तानने अफगाणिस्तानातील निवासी भागाला लक्ष्य केले, सहा नागरिकांचा मृत्यू
13
अमेरिकन प्रेस सेक्रेटरीवर फिदा, 'या' देशाच्या पंतप्रधानांची मोठी ऑफर, डोनाल्ड ट्रम्पही हैराण
14
"ही आमच्यासमोरील डोकेदुखी आहे, पण..." ऑस्ट्रेलियात मैदान मारूनही असं का म्हणाला सूर्या?
15
Mumbai Local Mega Block: रविवारी तिन्ही मार्गावर मेगाब्लॉक; कधी, कुठे आणि कितीवाजेपर्यंत गाड्या बंद? वाचा
16
"भैया क्या कर रहे हो...!"; बेंगलोरमध्ये Rapido कॅप्टनच्या महिलेसोबतच्या कृत्यावर कंपनीची रिअ‍ॅक्शन
17
बिहारमध्ये रस्त्यावर सापडल्या VVPAT स्लिप्स! निवडणूक आयोगाने ARO ला निलंबित केले, FIR दाखल करण्याचे आदेश दिले
18
Manoj Jarange Patil: मनोज जरांगेंना मुंबई पोलिसांचे समन्स; १० नोव्हेंबरला तपास अधिकाऱ्यांसमोर हजर राहण्याचे निर्देश!
19
कारमध्ये गर्लफ्रेंड-बॉयफ्रेंड किस करत असतील तर पोलीस पकडू शकता? काय सांगतो नियम? जाणून घ्या
20
"निवडणुकीत बुडण्याची प्रॅक्टिस...!" राहुल गांधींच्या तलावातील उडीवरून पंतप्रधान मोदींचा टोला; RJD वरही निशाणा, स्पष्टच बोलले

चालत्या बसमध्ये अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार, कंडक्टर फरार, चालक पोलिसांच्या ताब्यात

By लोकमत न्यूज नेटवर्क | Updated: September 21, 2021 21:47 IST

Rape in Running Bus : फॉरेन्सिक टीमही घटनास्थळी पोहोचून तपास करत आहे. पोलीस अजूनही या संपूर्ण प्रकरणाची चौकशी करत आहेत.

ठळक मुद्देजेव्हा तो आग्र्याला पोहोचल्यावर कंडक्टरला पोलिसांनी पकडल्याबद्दल बातमी पसरल्यानंतर आग्राला पोहोचल्यावर कंडक्टर आणि त्याचा साथीदार बसमधून उतरले आणि फरार झाले.

दिल्लीहून औरैयाकडे जाणाऱ्या प्रवाशांनी भरलेल्या खासगी स्लीपर बसमध्ये कंडक्टर आणि त्याच्या साथीदाराने अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार केल्याचा आरोप आहे. आरोपी आग्रा येथे बसमधून उतरला आणि पळून गेला तर पोलिसांनी बस ड्रायव्हरला शिकोहाबादमध्ये पकडले. तर अल्पवयीन मुलीसोबत प्रवास करणाऱ्या आईच्या तक्रारीवरून त्याची चौकशी केली जात आहे. काही लोकांनी तर चालकाला मारहाण केली. वास्तविक, पोलीस स्टेशन शिकोहाबाद येथे राहणारी एक महिला तिच्या 16 वर्षांच्या मुलगी आणि 17 वर्षाच्या भाचीसह एका खासगी स्लीपर कोच बसमध्ये दिल्लीहून शिकोहाबादला चढली होती. महिलेचा आरोप आहे की, जेवर टोल प्लाझाजवळ बसच्या कंडक्टरने त्याच्या एका साथीदारासह तिच्या मुलीवर बलात्कार केला.जेव्हा तो आग्र्याला पोहोचल्यावर कंडक्टरला पोलिसांनी पकडल्याबद्दल बातमी पसरल्यानंतर आग्राला पोहोचल्यावर कंडक्टर आणि त्याचा साथीदार बसमधून उतरले आणि फरार झाले. चालकाने औरैयाला बस नेण्यास सुरुवात केली. शिकोहाबादला पोहोचण्यापूर्वीच महिलेने तिच्या कुटुंबीयांना घटनेची माहिती दिली. बस येताच शिकोहाबादमध्ये लोकांनी बसला घेरले आणि चालकाला कारमधून खाली उतरवून मारहाण करण्यास सुरुवात केली. माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले. पोलिसांनी बस आणि चालकाला पोलीस ठाण्यात नेले. जिथे प्रवाशांची चौकशी केल्यानंतर, त्यांना इतर वाहनांद्वारे गंतव्यस्थानाकडे पाठवले गेले. फॉरेन्सिक टीमही घटनास्थळी पोहोचून तपास करत आहे. पोलीस अजूनही या संपूर्ण प्रकरणाची चौकशी करत आहेत.

औरैया येथे जाणाऱ्या राजूने सांगितले की, बसमधील प्रवासी, कंडक्टर आणि त्याच्या साथीदाराशिवाय, महिलेने बसमध्ये दारूचे सेवन केले होते. बसच्या मागे जागा रिकामी केल्यानंतर कंडक्टरने त्या महिलेच्या मुलीला झोपवले होते. त्यानंतर कंडक्टर आणि त्याचा साथीदार पुन्हा पुन्हा ये -जा करू लागले. महिलेचे म्हणणे आहे की, नंतर तिच्या मुलीने त्यांना या घटनेची माहिती दिली.

टॅग्स :sexual harassmentलैंगिक छळSexual abuseलैंगिक शोषणdelhiदिल्लीPoliceपोलिस