शहरं
Join us  
Trending Stories
1
११ युवकांचं ब्रेनवॉश करण्यासाठी... ; दिल्ली स्फोटातील दहशतवादी डॉ. उमरबाबत आणखी धक्कादायक माहिती उघड
2
अनगरात 'सही'चा खेळ! अर्ज बाद होताच उज्ज्वला थिटेंचा आरोप, 'मुलगा सोबत असूनही सही राहिलीच कशी?
3
काल हिडमाचा खात्मा, आज ‘टेक शंकर’सह 7 नक्षलवादी ठार; आंध्र-ओडिशा सीमेजवळ भीषण चकमक
4
संरक्षण, विमा आणि धातू क्षेत्रातील 'या' ५ कंपन्यांचे शेअर्स येणार तेजीत! ब्रोकरेज फर्मने दिली टार्गेट प्राइज
5
Video: "अजित पवार, सगळ्यांचा नाद करायचा, पण..."; भाजपा नेते राजन पाटलांच्या मुलाचं थेट चॅलेंज
6
‘ही मुलगी आमच्या मुलाची नाही’, सासू-सासरे सारखा घ्यायचे संशय, संतप्त सुनेने केलं भयंकर कृत्य
7
Rinku Singh Century In Ranji Trophy : टी-२० स्टार रिंकू सिंहचा रेड बॉल क्रिकेटमध्ये शतकी धमाका!
8
आता काळ बदलतोय! घर सांभाळण्यासाठी कपलने ठेवला 'होम मॅनेजर'; महिन्याला १ लाख पगार
9
हृदयद्रावक! डीजेवर नाचताना हवेत गोळीबार; नवरदेवाच्या मित्राच्या मुलीने गमावला जीव
10
५४ तास विपरीत महालक्ष्मी राजयोग: ५ राशींना ४ पट लाभ, पद-पैसा-प्रतिष्ठा वाढ; अकल्पनीय फायदा!
11
'इंग्लिश विंग्लिश'मधली छोटी मुलगी आता दिसते सुंदर; अभिनेत्रीचं अरेंज मॅरेज ठरलं; म्हणाली...
12
रशियाने भारताला दिली एक खतरनाक ऑफर, पाकिस्तानचं टेन्शन वाढलं, आली डोळे पांढरे होण्याची वेळ
13
भारताला 'हिंदू राष्ट्र' घोषित करण्याची गरज नाही, हिंदू म्हणजे अशी व्यक्ती जी...- मोहन भागवत
14
'AI वर आंधळा विश्वास ठेवू नका; यातील गुंतवणुकीचा फुगा कधीही फुटू शकतो' सुंदर पिचाईं यांचा इशारा!
15
Numerology 2026: अंकशास्त्रानुसार २०२६ हे इच्छापूर्तीचे वर्ष? कोणते बदल केले पाहिजेत?
16
एक गावात अन् दुसरी शहरात, एका कॉलनं पतीचं गुपित उघडलं; २ बायकांचा धनी जेलमध्ये गेला, काय घडलं?
17
"मुलाच्या मनात माझा आदर वाढेल"; डिनर पार्टीत ट्रम्प यांनी रोनाल्डोसोबत शेअर केला घरातला खास किस्सा
18
Nashik: नाशकात कडाक्याच्या थंडीत भल्या पहाटे सैन्यभरतीसाठी तरुणाई मैदानात!
19
Mumbai Airport: मुंबई विमानतळ २० नोव्हेंबर रोजी ६ तास बंद राहणार, कारण काय?
20
Mahayuti: भाजप- शिंदे गटात माजी नगरसेवक फोडण्याची स्पर्धा, निवडणुकीपूर्वी महायुतीत अंतर्गत वाद शिगेला!
Daily Top 2Weekly Top 5

सिंगापूरमधील एका हॉटेलमध्ये दोन सेक्स वर्करना बोलावले, रुममध्ये येताच दागिने, पैसे चोरले; दोन भारतीयांना शिक्षा सुनावली

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: October 4, 2025 11:12 IST

रात्री ११ वाजण्याच्या सुमारास, तो दुसऱ्या हॉटेलमध्ये दुसऱ्या महिलेला भेटला. ती आल्यावर त्याने तिचे हात घट्ट धरले.

सिंगापूरमधील दोन भारतीयांना पाच वर्षे आणि एक महिना तुरुंगवासाची शिक्षा सुनावण्यात आली आहे. त्यांच्यावर हॉटेलच्या खोल्यांमध्ये दोन सेक्स  वर्करना लुटण्याचा आणि त्यांच्यावर हल्ला करण्याचा आरोप होता. २३ वर्षीय अरोकियासामी डायसन आणि २७ वर्षीय राजेंद्रन मैलारासन यांनी पीडितांना लुटले आणि जखमी केले. अरोकियासामी आणि राजेंद्रन २४ एप्रिल रोजी भारतातून सुट्टीसाठी सिंगापूरला आले होते. दोन दिवसांनंतर, लिटिल इंडिया परिसरात फिरत असताना, त्यांना एका अज्ञाताने सेक्स वर्कर हव्या आहेत का असे विचारले.

अमेरिकेने दाढी ठेवण्यावर बंदी घातली, शीख सैनिकांमध्ये चिंता; मुस्लिम आणि यहुदींवरही परिणाम

मिळालेल्या माहितीनुसार, त्या पुरूषाने नंतर त्यांना दोन महिलांसोबत ओळख करून दिली आणि निघून गेला. अरोकियासामीने राजेंद्रनला सांगितले की तिला पैशांची गरज आहे. त्याने महिलांशी संपर्क साधून त्यांना हॉटेलच्या खोलीत लुटण्याचा सल्ला दिला. राजेंद्रनने होकार दिला. त्यांनी त्याच दिवशी संध्याकाळी ६ वाजण्याच्या सुमारास हॉटेलच्या खोलीत पहिल्या महिलेला भेटण्याची व्यवस्था केली. आत गेल्यावर त्यांनी पीडितेचे हातपाय कापडाने बांधले आणि तिला मारहाण केली. त्यांनी तिचे दागिने, २००० सिंगापूर डॉलर्स रोख, तिचा पासपोर्ट आणि बँक कार्ड चोरले.

८०० सिंगापूर डॉलर्सची लूट

रात्री ११ वाजताच्या सुमारास, त्यांची दुसऱ्या हॉटेलमध्ये दुसऱ्या महिलेशी भेट झाली. ती आल्यावर त्यांनी तिचे हात घट्ट धरले. राजेंद्रनने तिचे तोंड झाकले जेणेकरून ती ओरडू नये. त्यांनी ८०० सिंगापूर डॉलर्सची रोकड, दोन मोबाईल फोन आणि तिचा पासपोर्ट चोरला. त्यांनी तिला परत येईपर्यंत खोली सोडू नये अशी धमकी दिली. दुसऱ्या दिवशी दुसऱ्या पीडितेने दुसऱ्या पुरूषाशी बोलले तेव्हा अरोकियासामी आणि राजेंद्रनचा गुन्हा उघडकीस आला. पोलिसांना बोलावण्यात आले आणि पुढील कारवाई करण्यात आली.

English
हिंदी सारांश
Web Title : Indians Jailed in Singapore for Robbing Sex Workers in Hotel

Web Summary : Two Indian men in Singapore received jail time for robbing and assaulting two sex workers in hotel rooms. They stole cash, jewelry, and passports after luring the women to the rooms. The victims reported the incidents, leading to their arrest and conviction.
टॅग्स :singaporeसिंगापूरCrime Newsगुन्हेगारी