शहरं
Join us  
Trending Stories
1
Raigad Boat Capsized: रायगडमध्ये मासेमारीसाठी गेलेली बोट समुद्रात बुडाली, ५ जणांनी नऊ तास पोहून समुद्रकिनारा गाठला, ३ जण बेपत्ता!
2
Pune Rave Party Crime : रेव्ह पार्टीपूर्वी पुण्यातील या दोन ठिकाणी झाल्या पार्ट्या; नेमकं काय घडलं ?
3
IND vs PAK : भारतीय सेनेचा अभिमान वाटतो, ही फक्त नौटंकी होती का? सोशल मीडियावर BCCI विरोधात संतप्त प्रतिक्रिया
4
शेअर बाजारात टाटा-अंबानींना मोठा धक्का! टॉप १० पैकी ६ कंपन्यांचे २.२२ लाख कोटींचे नुकनान; मग कमावले कोणी?
5
Video: हिमाचल प्रदेशातील पर्यटनस्थळी भारतीयांनी केला कचरा; परदेशी नागरिकाने केली सफाई
6
"उद्धव ठाकरेंच्या वाढदिवशी असं गिफ्ट..."; पुणे रेव्ह पार्टीवरून भाजपाचा 'मविआ'ला खोचक टोला
7
IND vs ENG: इंग्लंडच्या गोलंदाजावर 'बॉल टॅम्परिंग'चा आरोप, 'त्या' कृतीमुळे चर्चा, VIDEO व्हायरल
8
कोट्यवधींचा व्यवसाय सोडून जपानी अब्जाधीश बनला शिवभक्त! एका रात्री स्वप्नात... आणि संपूर्ण आयुष्य बदललं
9
Mansa Devi Stampede: गुदमरून टाकणारी गर्दी, एक अफवा अन्...; चेंगराचेंगरीपूर्वीचा व्हिडीओ आला समोर 
10
अनुष्का शर्माचा 'चकदा एक्सप्रेस' झाला डबाबंद? सिनेमातील अभिनेत्यानेच दिली प्रतिक्रिया, म्हणाला...
11
Roshni Walia : "कधीकधी काही लोक...", वडिलांनी सोडली आईची साथ, नातेवाईकांनी दिला शाप, अभिनेत्री भावुक
12
मोहम्मद मुइझ्झूंचा चीनला धक्का; भारतासोबत मुक्त व्यापार करार करण्याची व्यक्त केली इच्छा...
13
श्रावण विनायक चतुर्थी: दूर्वागणपती व्रत का करतात? वाचा, बाप्पाला प्रिय अमृतासमान दुर्वा कथा
14
यापेक्षा चांगली संधी मिळणार नाही; ही कंपनी आपल्या कारवर देतेय १ लाख रुपयांची सूट
15
कुठे गेला 'श्वास'मधला चिमुकला 'परश्या'? २९ वर्षीय तरुणाने आता धरली वेगळीच वाट
16
IND vs ENG: गिल-राहुलची फलंदाजी अन् स्टोक्सची तंदुरूस्ती... 'या' ५ गोष्टी ठरवतील चौथ्या कसोटीचा निकाल
17
चातुर्मासातील पहिली श्रावण विनायक चतुर्थी: गणपती होईल प्रसन्न, कसे कराल व्रतपूजन? शुभच घडेल
18
पहिला श्रावणी सोमवार: ‘असे’ करा शिवपूजन, कोणती शिवामूठ वाहावी? पाहा, महत्त्व अन् मान्यता
19
Corona Virus : संकटं संपता संपेना! कोरोना महामारीचा मेंदूवर भयंकर परिणाम, संसर्ग झाला नसला तरी...
20
प्राडाच्या वादानंतर कोल्हापुरी चप्पलांना QR कोड! संघटनेने का घेतला असा निर्णय? जाणून घ्या कोल्हापुरीचा इतिहास!

प्रज्वल रेवण्णा प्रकरणात नवा ट्विस्ट! एसआयटी महिलांना वेश्याव्यवसाय प्रकरणात अडकवण्याची धमकी देते? जेडीएसने दावा केला

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: May 10, 2024 13:39 IST

'एसआयटीचे अधिकारी पीडितांना धमकी देत ​​होते की, जर त्यांनी काँग्रेस सरकारच्या बाजूने विधान केले नाही तर त्यांच्यावर वेश्याव्यवसायाचा आरोप लावला जाईल,असा दावा जेडीएस नेत्याने केला.

 प्रज्वल रेवण्णा प्रकरणात आता एक नवा ट्विस्ट आला आहे. एसआयटीचे अधिकारी पीडितांना धमकी देत ​​होते की त्यांनी काँग्रेस सरकारच्या बाजूने विधान न केल्यास त्यांच्यावर वेश्याव्यवसायाचा आरोप लावला जाईल, असा दावा जेडीएस नेत्याने केला. 

कर्नाटक जेडीएस खासदार प्रज्वल रेवण्णा यांच्या लैंगिक छळाच्या व्हिडीओ प्रकरणात, राष्ट्रीय महिला आयोगाने गुरुवारी सांगितले की, या प्रकरणातील तक्रारकर्त्यांपैकी एक, एका महिलेने दावा केला आहे की, पोलिस असल्याचे भासवणाऱ्या लोकांच्या गटाने त्यांचा छळ केला होता. धमक्या देऊन खोटी तक्रार दाखल करण्यास भाग पाडले.

‘पाकिस्तानकडे अणुबॉम्ब आहे, त्यांना सन्मान द्या, तसं न झाल्यास...’ मणिशंकर अय्यर यांचं विधान 

एनसीडब्ल्यूच्या आरोपांचा आधार घेत, माजी मुख्यमंत्री आणि जेडीएसचे प्रदेशाध्यक्ष एचडी कुमारस्वामी यांनी गुरुवारी रात्री विशेष तपास पथकावर पीडितांना वेश्याव्यवसायात प्रलोभन देण्यासाठी खोटी विधाने देण्यासाठी धमकावल्याचा आरोप केला आहे.

जेडीएस नेत्याने दावा केला की,महिलांनी त्यांनी काँग्रेस सरकारच्या बाजूने वक्तव्य न केल्यास त्यांच्यावर वेश्याव्यवसायाचा आरोप केला जाईल अशी धमकी एसआयटीचे अधिकारी पीडितांना धमकी देत ​​होते.

हसनचे खासदार प्रज्वल रेवण्णा हे माजी पंतप्रधान एचडी देवेगौडा यांचे नातू आहेत. त्यांचे वडील जेडीएसचे आमदार एचडी रेवण्णा आहेत, ज्यांना याच प्रकरणातील पीडितेच्या अपहरणातील कथित भूमिकेसाठी अटक करण्यात आली आहे.

एचडी देवेगौडा यांना चार मुले आणि दोन मुली आहेत. एचडी कुमारस्वामी हे एचडी रेवण्णा यांचे धाकटे भाऊ आहेत. 

टॅग्स :Karnatakकर्नाटकlok sabha election 2024लोकसभा निवडणूक २०२४