अभिनेता अल्लू अर्जुनला शुक्रवारी हैदराबादमध्ये अटक करण्यात आली असून पोलिसांनी त्याला न्यायालयात हजर केले. त्यांच्या अटकेवर तेलंगणाचे मुख्यमंत्री रेवंत रेड्डी यांनी पहिली प्रतिक्रिया दिली आहे.
तेलुगू सिनेस्टार अल्लू अर्जुनच्या अटकेवर बोलताना तेलंगणाचे मुख्यमंत्री रेवंत रेड्डी म्हणाले की, या प्रकरणाची संपूर्ण माहिती मिळाल्यानंतरच काही सांगू शकतो. मला माहिती शोधून द्या, मग मी तुम्हाला सांगेन.
वृत्तसंस्था एएनआयने दिलेल्या माहितीनुसार, मुख्यमंत्री रेवंत रेड्डी यांनी आश्वासन दिले आहे की ते अल्लू अर्जुनच्या प्रकरणात हस्तक्षेप करणार नाहीत आणि कायदा आपले काम करेल. कायद्यापुढे सर्व समान आहेत, असे मुख्यमंत्र्यांचे मत असल्याचे सांगण्यात येत आहे.
४ डिसेंबर रोजी त्याच्या 'पुष्पा 2' या चित्रपटाच्या प्रीमियरदरम्यान संध्या थिएटरमध्ये झालेल्या चेंगराचेंगरीप्रकरणी तेलगू सिनेस्टार अल्लू अर्जुनला शुक्रवारी अटक करण्यात आली होती. त्याला आता वैद्यकीय चाचणीसाठी रुग्णालयात नेण्यात आले आहे. अल्लू अर्जुनने आपल्या वकिलांशी बोलून उच्च न्यायालयात तातडीने सुनावणी घेण्याची विनंती केली. याआधी अल्लू अर्जुनने उच्च न्यायालयात धाव घेऊन त्याच्याविरुद्ध दाखल केलेला एफआयआर रद्द करण्याची मागणी केली होती.
या घटनेत एका महिलेचा मृत्यू झाला आणि तिचा मुलगा जखमी झाला, त्यानंतर पोलिसांनी तपास सुरू केला आणि तिघांना अटक केली. आता याच प्रकरणात अभिनेत्यालाही ताब्यात घेण्यात आले आहे. घटनेच्या संदर्भात चौकशीसाठी अभिनेत्याला चिक्कडप्पल्ली पोलीस ठाण्यात आणण्यात आले. त्याचे वडील अल्लू अरविंद, भाऊ अल्लू सिरिश आणि सासरे कंचर्ला चंद्रशेखर रेड्डी हे देखील कारवाईदरम्यान स्टेशनवर उपस्थित होते.
जेव्हा अल्लू अर्जुन चित्रपटाच्या प्रीमियरच्या आधी आला तेव्हा चाहत्यांनी संध्याकाळी थिएटरमध्ये प्रवेश केला तेव्हा चेंगराचेंगरी झाली. या गदारोळात मृत महिलेचे नाव 35 वर्षीय रेवती असे असून त्या गंभीर जखमी झाली होती. त्यांचा मुलगा श्रीतेज यालाही जखमी अवस्थेत रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. पोलिसांनी सौम्य लाठीचार्ज करून जमावाला नियंत्रणात आणण्याचा प्रयत्न केला.