शहरं
Join us  
Trending Stories
1
११ वर्षांच्या कार्यकाळात भारत बनला सर्वाधिक वेगाने वाढलेली अर्थव्यवस्था
2
निकोलस पूरनचा अवघ्या २९व्या वर्षी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटला रामराम, तडकाफडकी निवृत्तीची घोषणा
3
राशीभविष्य, १० जून २०२५: शुभ प्रसंगाचा बेत आखाल, चांगली बातमी मिळेल, दिवस आनंदी जाईल!
4
राजा रघुवंशीच्या अंत्यसंस्काराचा धक्कादायक व्हिडीओ; राज कुशवाह सोनमच्या वडिलांना देत होता आधार
5
भय इथले संपत नाही..! जीवन-मृत्यूतील अंतर ५ फूट; वेगात जाणाऱ्या दोन ट्रेनच्या दारात लटकलेले प्रवासी एकमेकांत अडकून पडले
6
विद्यार्थिनीला कॉलेजातून काढण्याचा आदेश रद्द; हायकोर्ट म्हणाले, निर्णय एकतर्फी, ऑपरेशन सिंदूरदरम्यान केली होती पोस्ट
7
'सिंदूर'मध्ये खुलला देशभक्तीचा रंग; औषधी वनस्पती, नर्सरीमध्ये रोपांची मागणी वाढली
8
लॉस एंजेलिसमध्ये परिस्थिती चिघळली; ट्रम्प प्रशासनाने कॅलिफोर्नियाच्या रस्त्यांवर उतरवले ७०० मरीन कमांडो
9
तैवानच्या कंपन्या महाराष्ट्राबाहेर, फॉक्सकॉन इतर राज्यात, सेमिकंडक्टर कंपन्याही इतरत्र
10
पीओपी मूर्तींवरील बंदी अखेर उच्च न्यायालयाने उठविली; नैसर्गिक जलस्त्रोतांमध्ये विसर्जनाबाबत निर्णय घेण्याचे सरकारला निर्देश
11
‘एसी’मुळे सामान्य प्रवाशांना फटका, लोकल प्रवासी संख्या २१ लाख : नव्या लोकल फेऱ्या २०१२ पासून वाढल्याच नाहीत
12
लाडक्या बहिणींचे कळणार उत्पन्न; आयकर देणार डेटा , आयकर भरणाऱ्या बहिणींना आता पंधराशेचा लाभ नाही
13
सात वर्षांपासून उपचारावर केला ४२ लाख खर्च; पण रेल्वेने दिला नाही रुपया
14
मी घरी येतोय... विकीचा ताे फोन अखेरचाच ठरला
15
हा सदोष मनुष्यवधच!
16
विजयाचा बेहोश उन्माद चेंगराचेंगरीत का मृत्यू पावतो?
17
Sonam Raghuvanshi: सोनम बेवफा...! ज्या राजसाठी राजाला मारले, त्यांची प्रेम कहाणी समोर आली
18
तरुणींनो खासगी फोटो लीक झाले तर घाबरू नका, लगेच हटवू शकता...; या वेबसाईटची मदत घ्या... 
19
अमेरिकेच्या समुद्रात विमान कोसळले; सहा जणांचा शोध सुरु

लेहमध्ये भीषण अपघात, ६ जणांच्या मृत्यूची भीती, स्कूल बसमध्ये २८ प्रवासी प्रवास करत होते

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: August 22, 2024 16:49 IST

लेहमधून एक धक्कादायक बातमी समोर आली आहे. येथे एका स्कूल बसचा अपघात झाला, या अपघातात सहा जणांचा मृत्यू झाल्याची माहिती आहे.

लेहमधून एक धक्कादायक बातमी समोर आली आहे. येथे एका स्कूल बसचा अपघात झाला, या अपघातात सहा जणांचा मृत्यू झाल्याची माहिती आहे. या बसमध्ये एकूण २८ जण प्रवास करत होते. प्रवाशांनी भरलेल्या स्कूल बसला दुरबुकजवळ अपघात झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. बस लेहहून दुरबुकला जात असताना हा अपघात झाला. बसमध्ये एकूण २८ जण होते. हे लोक शाळेच्या बसने काही कार्यक्रमात सहभागी होण्यासाठी जात होते, यावेळी हा भीषण अपघात झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. 

भीषण अपघातानंतर घटनास्थळी गोंधळ उडाला. यामध्ये सहा जणांचा मृत्यू झाल्याचे सांगण्यात येत आहे.  अजूनही मृतांच्या संख्येला अधिकृत दुजोरा मिळालेला नाही. लेहचा संपूर्ण परिसर डोंगराळ आणि दरी आहे. पावसाळ्यात या भागात प्रवास करणे अत्यंत धोकादायक आहे. पावसामुळे अनेक ठिकाणी रस्ता खराब आहेत, अशा स्थितीत वाहन चालवणे अवघड असते.

काही आठवड्यांपूर्वी लडाखमध्ये नदी ओलांडताना एका टॅकचा अपघात झाला होता. या अपघातात लष्कराचे ५ जवान शहीद झाले. संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांनी सोशल मीडियावर ही माहिती दिली आहे. दुर्घटनाग्रस्त टँक टी-७२ असल्याचे सांगितले जात आहे. ही टाकी प्रशिक्षण मोहिमेवर होती, त्यादरम्यान नदी ओलांडताना अपघात झाला. लेहपासून १४८ किमी अंतरावर असलेल्या मंदिर मोरजवळ रात्री उशिरा लष्करी सराव सुरू असताना ही घटना घडली होती. 

टॅग्स :AccidentअपघातJammu Kashmirजम्मू-काश्मीर