शहरं
Join us  
Trending Stories
1
"७५ टक्के नगराध्यक्ष महायुतीचे, ४८ टक्के नगरसेवक एकट्या भाजपाचे; एवढा मोठा विजय...," CM फडणवीसांनी आकड्यांसह सांगितली ताकद
2
"कुटुंब आणि लग्न हे केवळ शारीरिक संतुष्टीचे माध्यम नाही तर...", 'लिव्ह-इन रिलेशनशिप'वर मोहन भागवत स्पष्टच बोलले
3
मिस्टर अँड मिसेस नगरसेवक! बदलापूरमध्ये डझनभर जोडप्यांनी निवडणूक लढवली; चार जिंकली, तर पाच...
4
भंडारा उधळला आणि भडका उडाला, जेजुरीत विजयी मिरवणुकीला गालबोट; दोघे भाजले, १८ जखमी
5
Smriti Mandhana Record : स्मृती मानधनाचा मोठा पराक्रम! अशी कामगिरी करणारी ठरली पहिली भारतीय बॅटर
6
इलॉन मस्क यांची संपत्ती ७५० अब्ज डॉलर्सच्या पार; भारताच्या टॉप ४० श्रीमंतांएवढी एकट्याची 'माया'
7
"PM मोदींच्या योजनांवरचा आशीर्वाद"; अमित शाहंकडून कौतुकाची थाप, महायुतीच्या विजयाने दिल्लीत जल्लोष
8
“नगरपालिका निकालाने विरोधकांचे पानिपत, आता मनपासाठी एक दिलाने कामाला लागा”: DCM शिंदे
9
"जर व्हेनेझुएला विरोधात कुठल्याही प्रकारची लष्करी कारवाई झाली तर..."; ब्राझीलच्या राष्ट्राध्यक्षांची अमेरिकेला थेट धमकी!
10
Maharashtra Local Body Election Results 2025 Live: सर्वाधिक नगराध्यक्ष भाजपाचे, काँग्रेसलाही किंचित दिलासा! नगरपरिषद निकालांमध्ये कोण 'हिट', कोण 'फ्लॉप'?
11
विनायक चतुर्थी अंगारक योग २०२५: ‘असे’ करा व्रत, गणेश पूजनात ३ गोष्टी हव्याच; पाहा, सोपी पद्धत
12
प्रियकरासोबत मिळून पतीची हत्या, पण एक चूक नडली अन पोलिसांनी ठोकल्या बेड्या  
13
"पक्षाने जे प्रवेश दिले त्याचा फायदाच झाला"; मुनगंटीवारांच्या नाराजीवर CM फडणवीसांचे भरपाई देण्याचे आश्वासन
14
IND vs PAK : मैदानात फुल राडा! आयुष म्हात्रे–वैभव सूर्यवंशीचा पाक गोलंदाजाशी वाद; VIDEO व्हायरल
15
धावत्या ट्रेनमध्ये प्रेमीयुगुलाचा रोमान्स, VIDEO व्हायरल; नेमका कुठे घडला 'हा' लज्जास्पद प्रकार?
16
‘हा महायुतीचा सामूहिक विजय, आम्ही जिथे लढलो तिथे…”, निकालांनंतर अजित पवारांचं मोठं विधान          
17
'हिंदूंनी एकजुटीने...', बांगलादेशातील हिंदू अत्याचारांवर RSS प्रमुख मोहन भागवतांचे मोठे वक्तव्य
18
भाजपाचे ५ आमदार असतानाही काँग्रेसने दिली मात! चंद्रपुरात विजय वडेट्टीवार ठरले किंगमेकर
19
Daund Local Body Election Result 2025: दौंडला दोन्ही गट सत्तेत; नगराध्यक्षपदी राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या दुर्गादेवी जगदाळे
20
एकनाथ शिंदेंच्या ठाण्यातील दोन बालेकिल्ल्यांना भाजपाकडून सुरुंग, अंबरनाथ, बदलापूरमध्ये फुललं कमळ
Daily Top 2Weekly Top 5

"देवेंद्रजींच्या पाठीत खंजीर, राज ठाकरेंना बाजूला करून घर फोडल्याचा कलंक तुमच्या माथी"

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: July 11, 2023 10:25 IST

BJP Chitra Wagh Slams Uddhav Thackeray : भाजपाच्या नेत्या चित्रा वाघ यांनी उद्धव ठाकरेंवर बोचरी टीका केली आहे. आपल्या ट्विटर अकाऊंटवरून याबाबत ट्विट केलं आहे. 

उद्धव ठाकरे यांनी नागपुरात कार्यकर्ता मेळाव्यात बोलत असताना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि देवेंद्र फडणवीस यांच्यावर टीका केली. पाठीत वार केल्याच्या आरोपांवरही त्यांनी प्रत्युत्तर दिले. "फडणवीस उपमुख्यमंत्री पण त्यांच्यावर काय बोलायचे. त्यांची हालत अशी विचित्र झालीय की सहनही होत नाही. मी पुन्हा येईन असे बोललो होतो. मी एकटा नाही आलोय, दोघांना घेऊन आलोय" असे फडणवीस म्हणाले होते. मी त्यांची एक क्लिप दाखवतो असं सांगत, नाही नाही नाही... एकवेळ लग्न करणार नाही... या भाषणाची क्लिप दाखवली. यानंतर फडणवीस हे नागपुरला लागलेला कलंक आहे, असं उद्धव ठाकरे यांनी म्हटलं आहे. 

उद्धव ठाकरेंच्या या टीकेला आता भाजपाने जोरदार प्रत्युत्तर दिलं आहे. "देवेंद्रजींच्या पाठीत खंजीर खुपसल्याचा कलंक तुमच्या माथी… राज ठाकरेंना बाजूला करून स्वतःचच घर फोडल्याचा कलंक तुमच्या माथी…असं म्हणत निशाणा साधला आहे. तसेच तुमच्यावरील कलंकाची ही यादी संपणारी नाही. जो स्वतःच्या वडिलांच्या विचारांचा झाला नाही तो राज्याच्या जनतेचा कसा होणार? असा सवाल देखील केला आहे. भाजपाच्या नेत्या चित्रा वाघ यांनी उद्धव ठाकरेंवर बोचरी टीका केली आहे. आपल्या ट्विटर अकाऊंटवरून याबाबत ट्विट केलं आहे. 

"उद्धव जी… बाळासाहेबांच्या विचारांना तिलांजली दिल्याचा कलंक तुमच्या माथी…हिंदुहदयसम्राटचे जनाब बाळासाहेब केल्याचा कलंक तुमच्या माथी…देवेंद्रजींच्या पाठीत खंजीर खुपसल्याचा कलंक तुमच्या माथी…राज ठाकरेंना बाजूला करून स्वतःचच घर फोडल्याचा कलंक तुमच्या माथी…पुत्रमोहात अडकून मंत्रीपदी बसवल्याचा कलंक तुमच्या माथी…हनुमान चालिसाला विरोध करण्याचा कलंक तुमच्या माथी…कोविड काळात कंत्राट घेतल्याचा कलंकही तुमच्या माथी…तुमच्यावरील कलंकाची ही यादी संपणारी नाही. अरे, जो स्वतःच्या वडिलांच्या विचारांचा झाला नाही तो राज्याच्या जनतेचा कसा होणार? हे कलंक घेऊन लोकांच्या दारी गेलात तर कोणी उभंही करणार नाही तुम्हाला…" असं ट्विटमध्ये म्हटलं आहे. 

"देवेंद्रजींनी तुम्हाला लोळवलंय, आसमान दाखवलंय"

"उद्धवस्थ ठाकरेजी... सोन्याचा चमचा तोंडात घेऊन जन्मलेल्यांनी आमचे नेते देवेंद्रजीं वर टीका करावी एवढीही तुमची लायकी नाही. तुमची चिडचिड, मळमळ, गरळ… ही अवस्था मी समजू शकते. देवेंद्रजींनी तुम्हाला लोळवलंय, आसमान दाखवलंय. जगातील सर्वात मोठ्या लोकशाही असलेल्या देशाचे पंतप्रधान श्री नरेंद्र मोदीजींनी देवेंद्र फडणवीसजी काय आहेत हे जाहीरपणे सांगितलं आहे. देवेंद्रजी या राज्याची शान आहेत. आमचा मान-सन्मान आहेत" असं म्हणत चित्रा वाघ यांनी उद्धव ठाकरेंवर हल्लाबोल केला आहे.  

टॅग्स :Chitra Waghचित्रा वाघUddhav Thackerayउद्धव ठाकरेDevendra Fadnavisदेवेंद्र फडणवीसBJPभाजपा