शहरं
Join us  
Trending Stories
1
लाडकी बहीण अन् काय काय...! वर्षात १२ राज्यांनी महिलांना वाटले तब्बल १.६८ लाख कोटी रुपये
2
राहुल गांधींच्या 'हायड्रोजन बॉम्ब'ला निवडणूक आयोगाचे प्रत्युत्तर; 15 मुद्दे मांडत सर्व आरोप फेटाळले
3
देशविरोधी शक्तींसोबत मिळून भारतात षडयंत्र रचलं जातंय; भाजपाचा राहुल गांधींवर गंभीर आरोप
4
सोनाराच्या दुकानात ४ वर्ष काम केलं, रोज थोडं थोडं करून २.५ कोटींचं सोनं गायब केलं! कशी पकडली गेली चोरी?
5
पाकिस्तानातील सर्वात श्रीमंत महिला क्रिकेटर, जिचं नाव कायम चर्चेत; किती संपत्तीची आहे मालकीण?
6
१०० हून अधिक देशांमध्ये २०,००० स्टोअर्स, जागतिक विक्रीत २ टक्के वाढ; तरी का काढलंय विकायला?
7
अमेरिकेतील महापौर भारतातील महापौरापेक्षा किती पॉवरफुल असतो? जगभर इतकी चर्चा का होते?
8
"मी तेजश्रीच्या लग्नासाठी उत्सुक...", सुबोध भावे असं म्हणताच अभिनेत्री काय म्हणाली?
9
“उद्धव ठाकरेंचा निवडणुकीसाठी दौरा, CM असताना शेतकऱ्यांना काय दिले?”; शिंदे गटाचा पलटवार
10
Bigg Boss 19: 'बिग बॉस हिंदी'कडून मराठमोळ्या प्रणित मोरेवर अन्याय? शोसाठी मिळालं सगळ्यांपेक्षा कमी मानधन
11
Moto G67 Power: ७०००mAh बॅटरी आणि चार कॅमेरे; मोटो जी६७ पॉवर भारतात लॉन्च!
12
भारत, चीन, तुर्कस्तान... तीन देशांनी घेतला असा निर्णय की रशियाला होतंय नुकसान, ट्रम्प यांच्यामुळे नाईलाज
13
"अभी नहीं तो कभी नहीं!" अभिषेक शर्माला किंग कोहलीच्या ऑल टाइम रेकॉर्डची बरोबरी करण्याची शेवटची संधी
14
परदेशी सहल बजेटमध्ये! 'या' ५ देशांमध्ये भारतीय रुपया आहे मजबूत; कमी खर्चात करा परदेशवारी
15
महिला 'वर्ल्ड कप' पराभवानंतर कर्णधाराकडून खेळाडूंना मारहाण; वरिष्ठ खेळाडूच्या आरोपाने क्रिकेटविश्व हादरले
16
बिहारमध्ये एनडीएला मोठा धक्का! मतदानाच्या तोंडावर भाजप आमदाराने राजदमध्ये प्रवेश केला; नाराज का झाला...
17
देव दिवाळीच्या मुहुर्तावर सोनं पुन्हा स्वस्त...! पटापट चेक करा तुमच्या शहरातील लेटेस्ट रेट
18
चिंताजनक! शेजारच्या देशात जीवघेण्या आजाराचं थैमान; २९२ जणांचा मृत्यू, भारतासाठी धोक्याची घंटा
19
ढाका पोहोचण्याआधीच जाकिर नाईकला मोठा 'झटका'! भारताच्या दबावापुढे बांगलादेश झुकला?
20
राहुल गांधीचा हायड्रोजन बॉम्ब! 'एका महिलेचे 223 वेळा नाव; हरियाणात 25 लाख मतांची चोरी'

"जा, तुझ्या बायकोला ठेवून घेतली, काय करायचं ते कर.."; पत्नीच्या प्रियकराची धमकी, पतीनं संपवलं जीवन

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: July 29, 2025 12:32 IST

मृत युवक त्याच्या पत्नीवर खूप प्रेम करत होता. मात्र पत्नी प्रियकरासोबत राहत होती. एकेदिवशी पत्नीच्या प्रियकराने पतीला फोन करून धमकी दिली.

बांदा - उत्तर प्रदेशच्या बांदा येथे हैराण करणारा प्रकार उघडकीस आला आहे. याठिकाणी एका युवकाने पत्नी आणि तिच्या प्रियकराच्या जाचाला कंटाळून टोकाचे पाऊल उचलले. त्यानंतर पोलिसांनी युवकाचा मृतदेह पोस्टमोर्टमला पाठवला आणि मृत युवकाच्या मुलीने दिलेल्या तक्रारीवरून गुन्हा दाखल केला आहे. पोलिसांनी युवकाची पत्नी आणि तिच्या प्रियकराला अटक केली असून पुढील तपास सुरू आहे. 

पत्नीच्या प्रियकराने महिलेला सोबत ठेवले होते आणि दुसरीकडे तिच्या पतीला धमकी देत होता. जा, तुझ्या बायकोला ठेवून घेतले, कुणाला तक्रार करायची आहे कर, जे उखडायचे आहे ते उखड अशा शब्दात त्याने युवकाला धमकी दिली होती. कोतवाली परिसरातील ही घटना आहे. ज्याठिकाणी युवकाने पत्नी आणि तिचा प्रियकर यांच्या त्रासाला कंटाळून आत्महत्या केली आहे. युवकाच्या पत्नीचे दुसऱ्या युवकासोबत प्रेमसंबंध सुरू होते. त्याने महिलेला सोबत ठेवले होते. पतीने त्याच्या पत्नीला समजवण्याचा प्रयत्न केला परंतु पत्नी त्याचे काहीही ऐकत नव्हती. त्याउलट प्रियकरासोबत मिळून तिने पतीला मारहाण केल्याचेही उघड झाले आहे.

मृत युवक त्याच्या पत्नीवर खूप प्रेम करत होता. मात्र पत्नी प्रियकरासोबत राहत होती. एकेदिवशी पत्नीच्या प्रियकराने पतीला फोन करून धमकी दिली. तुला करायचे ते कर, मी तुझ्या बायकोला ठेवून घेतलंय असं त्याने म्हटले. प्रियकराने दिलेली धमकी पतीला सहन झाली नाही. त्यातून त्याला नैराश्य आले आणि आत्महत्या करून पतीने जीवन संपवलं. या घटनेनंतर मृत युवकाच्या मुलीने पोलीस ठाण्यात तक्रार दिली. त्यानंतर पोलिसांनी पत्नी आणि तिच्या प्रियकराविरोधात आत्महत्येसाठी प्रवृत्त केल्याचा गुन्हा नोंदवला आहे.

दरम्यान, पोलिसांनी या प्रकरणी पत्नी गुडिया आणि तिचा प्रियकर गोपालदास याला अटक करून जेलमध्ये पाठवले आहे. वडिलांनी आई आणि तिच्या प्रियकराच्या अनैतिक प्रेमसंबंधांना कंटाळून आत्महत्या केल्याचे मुलीने तक्रारीत सांगितले आहे. 

टॅग्स :Crime Newsगुन्हेगारीUttar Pradeshउत्तर प्रदेश