शहरं
Join us  
Trending Stories
1
“२०३४ नंतरही फडणवीस CM असावेत, भाजपाची सत्ता अविरत राहावी”; भाजपा नेत्यांची ‘मन की बात’
2
पहलगाम हल्ल्याची आधी जबाबदारी घेतली, आता भारताने कारवाई सुरू केल्यावर टीआरएफचा 'यू-टर्न'
3
मनसेकडून प्रतिसभागृह, आदित्य ठाकरेंना निमंत्रण; भाजपा नाराज, सहभागी होण्यास नकार
4
काळजी घ्या! कारमध्ये ठेवलेल्या बाटलीमुळे आग लागू शकते; कारणे जाणून घ्या
5
सोड्याचीच 'हवा', पेप्सी-कोला 'फुस्स'! तब्बल १५०० कोटींची सोडा विक्री, 'या' ब्रँडने बाजी मारली!
6
बदलापूर रेल्वे स्थानकातून येऊ शकते चेंगराचेंगरीची बातमी; 'हा' व्हिडीओ बघून काळजात होईल धस्स!
7
दिल्ली-मुंबई महामार्गावर थरकाप उडवणारा अपघात; स्वच्छता कर्मचाऱ्यांना चिरडले, ६ ठार, ५ गंभीर जखमी
8
Chaitra Amavasya 2025: चैत्र अमावस्येपासून दर अमावास्येला सुरू करा अग्निहोत्र; होतील अपार लाभ!
9
देशातील पहिला टेस्ला सायबर ट्रक गुजरातमध्ये पोहोचला, सुरतच्या हीरा व्यापाऱ्याची मोठी खरेदी, कोण आहे ती व्यक्ती?
10
“...तर भेटी घेण्यात काही गैर नाही”; शिंदेसेनेत प्रवेशाच्या चर्चा, चंद्रहार पाटील थेट बोलले
11
आयपीएलचा अर्धा हंगाम संपला, प्लेऑफसह ऑरेंज आणि पर्पल कॅपची शर्यतही झाली रंगतादार, कोण आघाडीवर? वाचा  
12
Gensol विरोधात इरेडानं दाखल केली तक्रार; दोन्ही कंपन्यांच्या शेअर्समध्ये भूकंप, तुमच्याकडे आहे का?
13
महाराष्ट्रातले पोलीस अकार्यक्षम; शिंदेसेनेच्या आमदाराचा महायुती सरकारलाच घरचा आहेर
14
“चिमुकल्यांना हृदयरोग, १ कोटी खर्च, भारतात उपचार घेऊ द्या”; पाकमधील पालकांचे सरकारला साकडे
15
एकीकडे युद्धाचे सावट, त्यात पाकिस्तानमधील लाहोर विमानतळावर भीषण आग, उड्डाणं रद्द, प्रवासी अडकले
16
ती माझी मैत्रीण! दहशतवादी हल्ल्यात शहीद झालेल्या विनय नरवाल यांच्या पत्नीबाबत एल्विश यादवचा खुलासा, म्हणाला- "तो फोटो पाहिल्यानंतर..."
17
अमेरिकेच्या बाजारात विकणार केवळ मेड इन इंडिया आयफोन; चीनला जोरदार झटका
18
कधीही, कुठेही, मोहिमेसाठी तयार! भारतीय नौदलाचा पाकिस्तानला संदेश
19
"जर सिंधु नदीचं पाणी रोखलं तर...": पाकिस्तानी PM शहबाज शरीफ यांची भारताला पोकळ धमकी
20
Vastu Shastra: वास्तुशास्त्रानुसार तव्यावरच्या पहिल्या पोळीवर हक्क कुणाचा? वाचा आणि कृती करा!

Suzuki S-Cross: मारुतीची नवी S-Cross पाहून व्हाल गपगार; लूक शानदार, किंमतही वजनदार

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: November 25, 2021 19:03 IST

2022 Suzuki S-Cross: भारतात सुझुकी नेक्सा शोरुमद्वारे S-Cross ची विक्री करते. या एस क्रॉसचे फेसलिफ्ट येणार आहे. हेच फेसलिफ्ट सुझुकीने युरोपमध्ये आणले आहे.

नव्या पीढीची Suzuki SX4 S-Cross अखेर युरोपीय बाजारात लाँच झाली आगे. ही एक क्रॉसओव्हर एसयुव्ही असून एन्ट्री लेव्हल मोशन व्हेरिअंटसाठी 24,999 युरो (20.90 लाख रुपये) आणि टॉप एंड अल्ट्रा ट्रिमसाठी 29,799 युरो (24.91 लाख रुपये) अशी किंमत ठेवण्यात आली आहे. 

भारतात सुझुकी नेक्सा शोरुमद्वारे S-Cross ची विक्री करते. या एस क्रॉसचे फेसलिफ्ट येणार आहे. हेच फेसलिफ्ट सुझुकीने युरोपमध्ये आणले आहे. ही एस क्रॉस भारतात नाही तर हंगेरीतील प्लांटमध्ये तयार केली जाणार आहे. जनरेशनच नाही तर एस क्रॉसमध्ये मोठे बदल करण्यात आले आहेत. डिझाईन आणि फीचर अपग्रेड केले आहेत. याच्या इंजिनात मात्र कोणतेही बदल करण्यात आलेले नाहीत. 

मोशन ट्रिम स्मार्टफोन कनेक्टिव्हिटीसह 7.0-इंच टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टमसह येते, तर अल्ट्रा मॉडेलला सॅटेलाइट नेव्हिगेशनसह 9.0-इंच युनिट मिळते. ड्युअल-झोन क्लायमेट कंट्रोल, हीटेड फ्रंट सीट्स, कीलेस एंट्री आणि एलईडी हेडलॅम्प यासारखी वैशिष्ट्ये मॉडेल लाइनअपमध्ये आहेत. अल्ट्रा ट्रिम केवळ पॅनोरमिक सनरूफ, लेदर सीट अपहोल्स्ट्री आणि 360-डिग्री पार्किंग कॅमेरासह ही एस क्रॉस सादर करण्यात आली आहे. 

नवीन बंपर, ट्वीक केलेले ट्रिपल-बीम हेडलॅम्प आणि नवे फॉग लॅम्प असेंब्लीसह पियानो-ब्लॅक ग्रिल असेल. बोनेट पूर्वीपेक्षा स्पष्ट दिसत आहे. साइड प्रोफाईल ब्लॅक बॉडी क्लेडिंगने सुशोभित केलेले आहे, नव्या डिझाईनचे17-इंच अलॉय व्हील, क्रोम विंडो लाइन आणि बॉडी-रंगीत दरवाजा हँडल. मागील बाजूस पुन्हा डिझाइन केलेले बंपर आणि एलईडी टेललॅम्प्स मिळतात, वरती माउंट केलेला स्टॉप लॅम्प, इंटिग्रेटेड रीअर स्पॉयलर आणि अपराइट बूट लिड देखील मिळते.

नवीन 2022 Suzuki S-Cross मध्ये ड्रायव्हर सपोर्ट सिस्टम मिळतात. पार्किंग सेन्सर्स, ट्रॅफिक-साइन रेकग्निशन, अडॅप्टिव्ह क्रूझ कंट्रोल आणि ब्लाइंडस्पॉट मॉनिटरिंग सारख्या सिस्टिमचा समावेश आहे. ही कार सिल्की सिल्व्हर, मेटॅलिक टायटन डार्क ग्रे, स्फेअर ब्लू, सॉलिड व्हाइट, एनर्जेटिक रेड आणि कॉस्मिक ब्लॅक अशा सहा रंगांत उपलब्ध असणार आहे.

टॅग्स :Maruti Suzukiमारुती सुझुकी