शहरं
Join us  
Trending Stories
1
ते जहाज पुन्हा भारताकडे वळले...! चीनकडे का जात होते? 'पिंग शुन'चे गुपित 
2
मध्य पूर्वेतील युद्धातच पाकिस्ताननं रचलं कुभांड; भारताला दिली पोकळ धमकी, कोलकाता टार्गेटवर?
3
“पंजाब माझा आत्मा, केवळ राजकीय आखाडा नाही”; राघव चड्ढा यांचा ‘आप’वर पलटवार, पुरावेच दिले
4
१०० कमांडर, १२ हेलिकॉप्टर अन्...; १९७९ सारखी नाचक्की टाळण्यासाठी अमेरिकेने इराणमध्ये काय काय केले?
5
इराणमध्ये 'सत्तापालट' करायला निघालेल्या ट्रम्प यांची स्वतःची खुर्ची धोक्यात? जनता विरोधात, लोकप्रियताही तळाला
6
आधीच २ तास उशीर, त्यात एक कोच न घेताच ट्रेन सुटली; CSMT स्थानकात अजब प्रकार, प्रवाशांचे हाल
7
आता झाडे बोलणार, स्वतःची ओळखही सांगणार! सोलापुरातील शाळेचा अनोखा प्रयोग, नक्की काय आहे हा प्रकार?
8
हातात लाखोंची रोकड, चक्क THAR मधून घरकामाला यायची 'पारो' मोलकरीण; कोट्यवधीचं गौडबंगाल उघड
9
पेट्रोल-डिझेलनंतर गॅस सिलेंडरच्या किमतीही मोठी वाढ! व्यावसायिक आणि घरगुती एलपीजीचे आजचे दर काय?
10
चारही बाजूंनी गोळीबार, मृत्यू समोर; तरी सुरक्षित पडला बाहेर; अमेरिकन पायलटचा थरारक अनुभव
11
विधान परिषदेसाठी शरद पवारांचा उद्धव ठाकरेंना पाठिंबा?; काँग्रेसने मात्र अंतर राखले! पुढे काय?
12
शेतकरी कर्जमाफी अहवाल लवकरच राज्य सरकारकडे; सदस्यांच्या अभिप्रायानंतर होणार शिक्कामोर्तब
13
Uber: उबर चालकांच्या उत्पन्नात वाढ; कंपनीकडून कमिशन कपात, भाडं वाढणार का?
14
"...तर नरकाचे दरवाजे उघडतील"; ट्रम्प यांच्या ४८ तासांच्या अल्टीमेटमवर इराणची थेट 'अणुयुद्धाची' धमकी!
15
पेट्रोल ७.४१ रुपयांनी महागले तर डिझेलमध्ये २५ रुपयांची वाढ; 'या' कंपनीने अचानक वाढवल्या किमती
16
रणबीर कपूरच्या 'रामायण'मध्ये अमिताभ बच्चन यांच्या जावयाची एन्ट्री, देवराज इंद्रची भूमिका साकारणार, कोण आहे तो?
17
"बायकोसोबत रेड कार्पेटवर चालताना भीती वाटते...", ऐश्वर्याबद्दल असं का म्हणाला अभिषेक बच्चन?
18
रात्री झोपूनही दिवसभर झोप - सुस्ती जाणवत राहते? पाहा काय आहे यामागचं कारण आणि उपाय
19
मतदान की स्वप्नभंग? फोंड्याचे भवितव्य अधांतरी; ९ रोजीच्या निवडणुकीबद्दल साशंकता
20
लोकल ट्रेनच्या दरवाजाजवळ उभे राहणे हा निष्काळजीपणा नव्हे; उच्च न्यायालयाचा निर्णय
Daily Top 2Weekly Top 5

'पूजा कोणाचीही करा, पण भावना दुखवू नका', भाजप मंत्र्याचा आमिर-शाहरुखला सल्ला

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: December 14, 2022 20:39 IST

Narottam Mishra : यापूर्वी मंत्री नरोत्तम मिश्रा यांनी अभिनेता आमिर खान आणि अभिनेत्री कियारा अडवाणी यांना नवविवाहित जोडपे म्हणून सादर केलेल्या बँकेच्या जाहिरातीवर आक्षेप घेतला होता.

बॉलिवूड अभिनेता आमिर खानने नुकतेच आपल्या कार्यालयात कलश पूजन केले. तर दुसरीकडे अभिनेता शाहरुख खानने वैष्णोदेवीचे दर्शन घेतले. यावरून सध्या अनेक प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत. दरम्यान, या दोन्ही सेलिब्रिटींचे फोटो व्हायरल झाल्यानंतर मध्य प्रदेशचे गृहमंत्री नरोत्तम मिश्रा यांनीही यावर भाष्य केले आहे. नरोत्तम मिश्रा म्हणाले की, समाज आता जागरूक झाला आहे. जर त्यांना आता हे समजले असेल तर ते चांगले आहे. प्रत्येकाला आपापल्या श्रद्धेनुसार पूजा करण्याचा अधिकार आहे, पण कोणाच्याही भावना दुखवू नये. हे तितकेच सोपे आहे. समाज आता जागृत झाला आहे.

यापूर्वी मंत्री नरोत्तम मिश्रा यांनी अभिनेता आमिर खान आणि अभिनेत्री कियारा अडवाणी यांना नवविवाहित जोडपे म्हणून सादर केलेल्या बँकेच्या जाहिरातीवर आक्षेप घेतला होता. या जाहिरातीत वधूच्या पाठवणीची परंपरा बदलण्यात आली होती, कारण वधू तिच्या पाठवणीच्या वेळी रडत नाही. दरम्यान, ही जाहिरात अयोग्य असल्याचे सांगत नरोत्तम मिश्रा म्हणाले की, भारतीय परंपरा, चालीरीती आणि देवदेवतांच्या अशा गोष्टी खासकरून आमिर खानकडून पाहायला मिळतात. मला कोणाच्याही भावना दुखावण्याची परवानगी नाही, असे मला वाटते, असेही मिश्रा म्हणाले होते.

अलीकडेच अभिनेता आमिर खान 'आमिर खान प्रोडक्शन'च्या ऑफिसमध्ये कलश पूजन करताना दिसला होता, त्यानंतर सोशल मीडिया यूजर्सनी त्याच्या आस्थेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले होते. तर दुसरीकडे, अभिनेता शाहरुख खानने अलीकडेच जम्मूतील वैष्णो देवी मंदिराला भेट दिली, ज्याचे फोटो व्हायरल झाले होते. यानंतर शाहरुख खानला धार्मिक आरोप-प्रत्यारोपांना सामोरे जावे लागले.

टॅग्स :Shahrukh Khanशाहरुख खानAamir Khanआमिर खानMadhya Pradeshमध्य प्रदेश