शहरं
Join us  
Trending Stories
1
वऱ्हाडाचा टेम्पो उलटला, एक ठार, २५ जखमी; अहमदपूर तालुक्यातील घटना
2
भारतानं PoK ताब्यात घ्यावा, तेथील जनतेचीच इच्छा; आता केव्हाही आत घुसू शकतो 'हिंदुस्तान', शाहबाज यांचा खेळ फसला!
3
भिवंडीत खासगी बसला अपघात; आठ वर्षांच्या मुलीचा मृत्यू, १० ते १२ जण जखमी
4
सुरक्षेत त्रुटी, गृहमंत्री राजीनामा देणार का? पहलगाम हल्ल्याबाबत काँग्रेसचे सरकारला 6 प्रश्न...
5
भारताच्या कारवाईनं पाकिस्तान घबरला; मित्र देशांकडे मदत मागायला गेला, मिळाला मोठा झटका!
6
"काश्मीर सुरक्षित नाही हे पहलगाम हल्ल्यानंतर समोर आलं"; जयंत पाटलांचा केंद्र सरकारवर निशाणा
7
२०८० पर्यंत देवेंद्र फडणवीसच मुख्यमंत्री राहिले तरीही आम्हाला अडचण नाही- रामदास कदम
8
अखेर निर्णय झाला! सिंधू पाणी करार स्थगित, पाकिस्तानला एक थेंबही पाणी मिळणार नाही...
9
CSK च्या बालेकिल्ल्यात १७ वर्षांनी 'सूर्योदय'! SRH नं 'करो वा मरो' प्रवासातील पहिली लढाई जिंकली
10
'हिंसाचार पसरवण्यासाठी वारंवार धर्माचा वापर…'; पहलगाम हल्ल्यानं व्यथित बंगाली शिक्षकानं इस्लाम सोडला
11
वैष्णवीदेवीचे तिकीट न मिळाल्याने काही तास अधीच पहलगाम साेडले, पुण्यात पोहोचल्यावर हल्ल्याचे वृत्त धडकले...!
12
“२०३४ पर्यंत देवेंद्र फडणवीसच मुख्यमंत्री असतील”; चंद्रशेखर बावनकुळे यांचे मोठे भाकित
13
पहलगाम हल्ला: २३२ प्रवाशांना घेऊन तिसरे विमान महाराष्ट्रात! आतापर्यंत ८०० प्रवासी सुखरूप परत
14
पहलगाम हल्ल्याचा राग काढला; लातूरची लेक ज्योती पवारने पाकिस्तानचा धुव्वा उडवला..!!
15
अमरावती: १५ वर्षीय मुलीची किडनी 'फेल', वडिलांनी लेकीसाठी केली किडनी दान; शस्त्रक्रिया यशस्वी!
16
देश दु:खात असताना सत्कार करून घ्यायला भाजप नेत्यांना लाज कशी वाटत नाही?- अतुल लोंढे
17
मासेमारीला कृषीचा दर्जा देण्याचा फार काही फायदा नाही, योजना फसवीच- काँग्रेसची टीका
18
पहलगाम हल्ला: अमेरिकेचा मोठा निर्णय, गुप्तचर यंत्रणेने दिली गॅरंटी; भारताला खंबीर समर्थन
19
पहलगाम हल्ल्यातील संशयित खेचरवाला ताब्यात; याने विचारलेला धर्म, महिला पर्यटकाचा दावा
20
“लाल संविधान घेऊन फिरणारे राहुल गांधी...”; सावरकरांवरील विधान प्रकरणी CM फडणवीसांचा पलटवार

लॉरेन्स बिश्नोईला धमकी, 'तुरुंगातून बाहेर येताच मारणार'; कोणी दिली धमकी?

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: November 19, 2024 13:11 IST

लॉरेन्स बिश्नोई याच्या नावाने अभिनेता सलमान खानपासून खासदार पप्पू यादवपर्यंत सर्वांना धमक्या येत आहेत. यामुळे मोठा गोंधळ उडाला आला आहे.

गेल्या काही महिन्यापासून लॉरेन्स बिश्नोईचे नाव चर्चेत आहे, सलमान खान, खासदार पप्पू यादव यांना बिश्नोईच्या नावाने धमक्या आल्या आहेत. आता लॉरेन्स बिश्नोई यालाच जीवे मारण्याची धमकी आल्याची घटना समोर आली आहे,क्षत्रिय करणी सेना प्रमुख राज शेखावत यांनी ही धमकी दिल्ली आहे. काही दिवसापूर्वी त्यांनीच एक कोटीचे बक्षीस ठेवले होते.

राज शेखावत यांनी एक दिवसापूर्वी एका व्हिडिओद्वारे लॉरेन्स बिश्नोई यांच्याविरोधात हेल्पलाइनची घोषणा केली होती. लॉरेन्स बिश्नोई टोळीकडून कोणाला धमकी मिळाल्यास ते सुरक्षा पुरवतील आणि गुंडांना चोख प्रत्युत्तर दिले जाईल, असे ते म्हणाले. 

राज शेखावत यांनी एक दिवसापूर्वी एका व्हिडिओद्वारे लॉरेन्स बिश्नोई यांच्याविरोधात हेल्पलाइनची घोषणा केली होती. लॉरेन्स बिश्नोई टोळीकडून कोणाला धमकी मिळाल्यास ते सुरक्षा पुरवतील आणि गुंडांना चोख प्रत्युत्तर दिले जाईल, असे ते म्हणाले. 

करणी सेनेचे नेते म्हणाले, 'राज शेखावत फक्त महादेवाला, देवाला घाबरतात. लॉरेन्सला का घाबरायचे? तो १२ वर्षांपासून तुरुंगात आहे. जामिनावर सुटका नाही. बाहेर पडलो तर मारहाण होईल, अशी भीती त्याला वाटते. आणि त्याचा फटका बसेल. ज्या दिवशी तो येईल त्या दिवशी आपण मारू. तू मारला नाहीस तर माझे नाव राज शेखावत नाही. त्याची टोळी घाणेरडी असून ती साफ करण्याची गरज आहे.

राज शेखावत म्हणाले,'आम्ही लढू, मीही तिथेच आहे. आमचे शूरवीर राहतील. आम्ही निघायला तयार आहोत. तो दहशतवादी आहे, ज्या दिवशी तो तुरुंगातून बाहेर येईल आम्ही त्याच्यावर हल्ला करू. ज्याला वाचवायचे आहे त्याला वाचवा. त्याने आपल्या समाजाचे मौल्यवान रत्न मारले आहे, त्याला आम्ही कसे सोडणार? आम्ही त्या टोळीला सोडणार नाही. गोगामेडी यांच्या हत्येला जबाबदार असलेल्या एकाही व्यक्तीला आम्ही सोडणार नाही. आमच्या देशभरात संघटना आहेत. विशेष म्हणजे लॉरेन्स बिश्नोई सध्या गुजरातच्या साबरमती तुरुंगात बंद आहे.