शहरं
Join us  
Trending Stories
1
IND vs PAK : परंपरा मोडत भारतीयांची भावना जपली! सूर्यानं हात न मिळवता पाक कॅप्टनकडे फिरवली पाठ (VIDEO)
2
“ओबीसी असो किंवा मराठा असो, सगळ्या समाजाचे हित हेच सरकार करू शकते”: CM देवेंद्र फडणवीस
3
हृदय पिळवटून टाकणारी घटना; चिमुकलीला जिवंत गाडले, ग्रामस्थांना रडण्याचा आवाज आला अन्...
4
IND vs PAK : 'हार्दिक' स्वागत! पहिल्याच चेंडूवर सैम अयूबच्या पदरी भोपळा
5
“पंतप्रधान मोदी यांनी परराष्ट्र धोरणबाबत विचार करणे अपेक्षित, नेपाळ अडचणीत...”: शरद पवार
6
"गढूळ विचाराच्या लोकांवर थुंकतो; आता व्हायचे ते होऊ द्या", जरांगे पाटलांची हाकेंवर जहरी टीका
7
“अजून काय अन्याय व्हायचा राहिला? आमच्या हक्काचे दिले नाही”; मनोज जरांगेंचे अजितदादांना उत्तर
8
IND vs PAK : दुबईत पाकच्या बाजूनं लागला नाणफेकीचा कौल; सेम गेम प्लॅनसह मैदानात उतरली टीम इंंडिया
9
मारुतीच्या या 8-सीटर कारच्या किंमतीत मोठी कपात, ₹61,000 पर्यंत होईल फायदा; जाणून घ्या नवी किंमत
10
'कोणताही भारतीय खेळाडू पाकिस्तानविरुद्ध खेळू इच्छित नाही, पण...', सुरेश रैनाचे मोठे वक्तव्य
11
अमेरिकेतील टेक्सास राज्यात 'शरिया कायद्यावर' बंदी; मुस्लिम संघटनांचा आक्रोश
12
क्रिकेटच्या नावाखाली उद्धव ठाकरे राजकारण करत आहेत; चंद्रशेखर बावनकुळेंची टीका
13
"व्यक्तीचा निर्णय जनहिताचा, राष्ट्रहिताचा असेल, तर ती संस्कृती"; CM योगींच्या हस्ते २९८ कोटींच्या प्रकल्पांचे लोकार्पण 
14
“चाळीस चोर संग घेऊन येवल्याचा आलिबाबा छगन भुजबळ लय बोलतो”; मनोज जरांगेंची बोचरी टीका
15
5.8 तीव्रतेच्या भूकंपाने आसाम हादरला, उत्तर बंगाल आणि भूटानमध्येही जाणवले धक्के
16
त्यांच्याकडे अनुभव आणि ताकद; मायावतींनी देशातील दलितांचे नेतृत्व करावे- रामदास आठवले
17
“...तर पहिल्यांदा मिलिंद नार्वेकरांचा राजीनामा घ्या”; कुणी दिले संजय राऊतांना आव्हान?
18
"संविधान न्याय देण्यात अपयशी, राजेशाही..."; नेपाळच्या गोंधळावर मनीषा कोईरालाचे रोखठोक मत
19
विरोधकांची इच्छा पूर्ण होणार...? NDA मध्ये फुट पडणार...? "15 जागा मिळाल्या नाही तर..."; 'या' पक्षानं केली मोदींचं टेन्शन वाढवणारी 'मागणी'
20
'माझ्याकडे पैशांची कमतरता नाही; महिन्याला २०० कोटी कमवण्याची बुद्धी...', नितीन गडकरींचे वक्तव्य

पहूरजवळ कारला अपघात : चार जखमी

By लोकमत न्यूज नेटवर्क | Updated: June 9, 2021 20:27 IST

पारध येथे कारला पहूर गावाजवळ औरंगाबाद महामार्गावर अपघात झाल्याची घटना घडली. यात दोन चिमुकल्यांसह पती-पत्नी जखमी झाले.

ठळक मुद्देदीड तासानंतर पत्रा कापून काढले जखमी पतीला सुरक्षित बाहेर

लोकमत न्यूज नेटवर्क

पहूर ता जामनेर : पारध, ता. भोकरदन येथे जाणाऱ्या कारला पहूर गावाजवळ औरंगाबाद महामार्गावर अपघात झाल्याची घटना घडली. यात दोन चिमुकल्यांसह पती-पत्नी जखमी झाले. तर पती गाडीत अडकल्याने त्यांना बाहेर काढण्यासाठी तब्बल दीड तासानंतर यश आले. जखमींना जळगाव येथे हलविण्यात आले.

लिहा पारध, ता. भोकरदन (जालना) येथील रहिवासी सचिन रतन काकरवाल हे आपल्या परिवारासह कारने (एमएच १५ जीएक्स ५४२६) पळसखेडा मिराचे (ता. जामनेर) येथून गावाकडे जात होते. पहूरपासून काही अंतरावर औरंगाबाद महामार्गावर आदर्श रोड लाईनजवळ कारचे समोरील टायर फुटले. यात कार दुभाजकावर धडकल्याने कारच्या इंजिनचे तुकडे झाले. यात शीतल सचिन काकरवाल (३२), आयुष सचिन काकरवाल (४) व वीर सचिन काकरवाल (७) हे जखमी झाले. यांना पहूर रुग्णालयात दाखल केले तर सचिन काकरवाल पत्र्यात अडकल्याने त्यांना काढण्यासाठी दीड ता. लागला. ग्राईंडर व लोंखडी सळईच्या सहाय्याने पत्रा कापून बाहेर काढले व पहूर रुग्णालयात दाखल केले. जखमींवर वैद्यकीय अधिकारी डॉ. कीर्ती पाटील,अधिपरिचारक दीपक वाघ व परिचारिका यांनी प्राथमिक उपचार करून पुढील उपचारासाठी जळगावला हलविले आहे.

मदतकार्य

घटनास्थळी गयासुद्दीन तडवी, फिरोज तडवी, रवींद्र सपकाळ, पाळधीचे माजी सरपंच कमलाकर पाटील, राजू तडवी, सतीश बारी, तोईक शेख, शिवराज देशमुख, पिंटू सोनवणे, संदीप पाटील, ज्ञानेश्वर पांढरे, इरफान शेख यांच्यासह मोठ्या प्रमाणावर युवकांनी मदतकार्य केले. तसेच पोलीस कर्मचारी ईश्वर देशमुख, प्रदीप चौधरी, ज्ञानेश्वर बाविस्कर यांनी घटनास्थळी धाव घेतली.

एअर बॅगमुळे बचावले

अपघात होताच कारमधील एअरबॅग ओपन झाल्या. यामुळे कारमधील सर्वांना सुरक्षा कवच निर्माण झाल्याने मोठी जीवितहानी टळली.

टॅग्स :JalgaonजळगावJamnerजामनेरAccidentअपघात