शहरं
Join us  
Trending Stories
1
'सर्वात मोठा शत्रू म्हणजे परावलंबन'; टॅरिफ वाद आणि H-1B व्हिसासंदर्भातील बदलानंतर, काय म्हणाले पंतप्रधान मोदी?
2
MSRTC: एसटी महामंडळात १७ हजारांहून अधिक पदांची भरती; चालक आणि सहाय्यक नेमणार, 'इतका' पगार!
3
तुमचा पुण्यातील रोजचा प्रवास ३५ किमी आहे, तर तुम्ही कोणती स्कूटर, मोटरसायकल घ्यावी? 
4
ट्रम्प यांच्या एका निर्णयाने अमेरिकेतील भारतीयांची धाकधूक वाढली; मायक्रोसॉफ्टने कर्मचाऱ्यांना पाठवला तातडीचा ईमेल
5
परदेशी पाहुण्यांशी असलं वागणं शोभतं का? 'टपोरी' मुलाच्या Viral Video वर नेटकरी संतापले
6
अमेरिकेत करिअरचे दार उघडणारा H-1B व्हिसा काय आहे? कोणाला मिळतो? जाणून घ्या संपूर्ण माहिती...
7
पुढच्या आठवड्यात येणार IPO चा पाऊस, २२ आयपीओंमध्ये मिळणार गुंतवणूकीची संधी; कोणत्या आहेत कंपन्या?
8
हृदयस्पर्शी! "आई-वडिलांना सोडून मुलगी गेली लंडनला"; ८० वर्षांचे आजोबा ट्रेनमध्ये विकतात पदार्थ
9
हाफिज सईदने दहशतवादी संघटना जैश-ए-मोहम्मदचे नाव बदलले; आता 'अल-मुराबितुन' नावाने पैसे गोळा करणार
10
१०० वर्षांनी शुभ योगात सर्वपित्री अमावास्या २०२५: ६ मूलांकांचे ग्रहण सुटेल; पैसा-लाभ-वरदान!
11
५०% सूट, ८०% सूट... कपडे आणि बुटांच्या दुकांनावर आता अशा ऑफर्स दिसणार नाहीत! GST कपातीशी संबंध काय?
12
Hanuman Temple: 'या' मंदिरात हनुमान निद्रावस्थेत, तरीही केवळ दर्शनाने पूर्ण होते भक्तांची प्रत्येक इच्छा 
13
Vivo Y50i: झटक्यात चार्ज होणार आणि दिर्घकाळ चालणार; विवोचा बजेट स्मार्टफोन बाजारात!
14
शाहिद आफ्रिदीचं इरफान पठाणला आव्हान, म्हणाला, ‘’मर्द असशील तर…”, मिळालं असं प्रत्युत्तर
15
मोलकरणीने मालकिणीच्या 'थप्पड'चा असा घेतला बदला, वाचून तुमच्याही भुवया उंचावतील!
16
'टॅरिफ'नंतर ट्रम्प यांचा नवा फतवा! भारतीयांसाठी 'अमेरिकन ड्रीम' महागणार! Visa साठी भरावे लागणार ₹८८ लाख
17
'शिंदे, पवार अन् भाजपचे ९०% आमदार मते चोरुन निवडून आले', संजय राऊतांचे टीकास्त्र
18
VIDEO: हार्दिक पांड्याने सीमारेषेवर धावत-पळत, कसरत करत घेतला भन्नाट झेल, पाहणारेही थक्क
19
IND-Pak हँडशेकवरून लढत राहिले; तिकडे या संघाचा कप्तान भारतीय वंशाचा, अर्धे खेळाडू पाकिस्तानी वंशाचे निघाले
20
मारुतीनंतर महिंद्राचे GST रेट आले...! स्कॉर्पिओ एनपेक्षा XUV 700 स्वस्त झाली, बोलेरो निओ तर...

‘टोपऱ्या’ म्हणणे पडले भारी, दोघांवर कुऱ्हाडीने वार

By कपिल केकत | Updated: December 21, 2023 16:07 IST

ही घटना आमगाव पोलिस ठाण्यांतर्गत ग्राम कुंभारटोली येथे बुद्धविहाराजवळ बुधवारी (दि.२०) रात्री ८:३० वाजता दरम्यान घडली.

गोंदिया : ‘टोपऱ्या’ या टोपणनावाने आवाज दिला यावरून तरुणाने दोघांना कुऱ्हाडीने डोक्यावर मारून जखमी केले. ही घटना आमगाव पोलिस ठाण्यांतर्गत ग्राम कुंभारटोली येथे बुद्धविहाराजवळ बुधवारी (दि.२०) रात्री ८:३० वाजता दरम्यान घडली.

फिर्यादी भूमेश्वर गंगाप्रसाद राऊत (३५, रा. तिगाव) हे कुंभारटोली येथील आंबेडकर चौकात पानटपरीवर उभे होते. तेथे भूमेश्वरचा मित्र तुषार नंदेश्वर याने आरोपी गजानन भोलाजी मेश्राम (२६, रा. कोपीटोला) याला ‘टोपऱ्या’ या टोपण नावाने बोलाविले.

यावर गजानन याने तुषारला धक्का देऊन तोंडातोंडी भांडण केले. काही वेळानंतर भूमेश्वर व त्याचे मित्र गावाला जाण्यासाठी निघाले असता गजानन याने त्यांना आवाज देऊन थांबविले. तसेच ‘टोपऱ्या’ या नावाने आवाज दिल्याच्या रागातून भूमेश्वर व तुषार यांना कुऱ्हाडीने डोक्यावर वार करून जखमी केले. पोलिसांनी भूमेश्वर राऊत याच्या तक्रारीवरून गजानन मेश्राम विरुद्ध भादंवि कलम ३२४ अंतर्गत गुन्हा नोंद केला आहे.

टॅग्स :Crime Newsगुन्हेगारी