शहरं
Join us  
Trending Stories
1
डेमोक्रेट्सच्या खासदारांनी जारी केले एपस्टीनचे ६८ नवीन फोटो; महिलेसोबत दिसले बिल गेट्स
2
उस्मान हादी यांच्या मृत्यूनंतर बांग्लादेश पेटला, कट्टरपंथांनी भारताचे नाव घेतले; शेख हसीना यांच्या सरकारला हादीनेच दिले होते हादरे
3
'या' कंपनीच्या गुंतवणूकदारांना ₹५५,५५० कोटींपेक्षा अधिकचा फटका; १६ महिन्यांत स्टॉक ८० टक्क्यांनी आपटला
4
'राहुल गांधींचं काम केलं, तुमचं नाही केलं तर लोक म्हणतील...'; नितीन गडकरींनी प्रियंका गांधींना खाऊ घातली स्पेशल डिश
5
देशातून फरार, पण लंडनमध्ये मात्र जोरदार सेलिब्रेशन; ललित मोदीच्या घरी झाली विजय माल्ल्याची जंगी बर्थ डे पार्टी
6
आज होणार धमाका! महिलेच्या शरीरावर कांदबरीतील ओळीचं लिखाण, १८ वर्षीय मुलीचा इतका 'रेट' लावला
7
कोकाटेंचा राजीनामा स्वीकारला; सदनिका घोटाळ्यात अटक वॉरंट निघताच आधी खाती काढून घेतली अन् आता…
8
संपादकीय : सरकारच्या प्रतिमेचे काय? डागाळलेली प्रतिमा अन् सत्तेची अपरिहार्यता
9
विखुरलेले विरोधक : भाजपचा कॅल्क्युलेटर ऑन! भावनिक लाट ओसरली, आता गणिताची लढाई!
10
बांगलादेशात मोठा गोंधळ! बंडखोरांचा नेता हादी यांचा मृत्यू; दंगली उसळल्या, लोकांनी तोडफोड आणि जाळपोळ केली सुरू
11
"छापा नाही, केवळ रुटीन व्हेरिफिकेशन...", शिल्पा शेट्टीच्या वकिलांनी छापेमारीचं वृत्त फेटाळलं
12
आजचे राशीभविष्य, १९ डिसेंबर २०२५: आर्थिक लाभ होईल, कार्यालयात संघर्ष किंवा मतभेदाचे प्रसंग येतील
13
कोणाशी युती, कोणाला उमेदवारी; काँग्रेसचा निर्णय २५ डिसेंबरला, आघाडीबरोबरच निधीची व्यवस्थाही स्थानिक पातळीवरच 
14
'व्हीबी-जी राम जी' विधेयक लोकसभेत मंजूर; विरोधकांनी विधेयकाचे कागद फाडून भिरकावले
15
माणिकराव कोकाटेंना कधी डिस्चार्ज मिळणार? नाशिक पोलिसांचा फौजफाटा रुग्णालयात तैनात; काय आहे अपडेट?
16
भाडे थकविणाऱ्यांची विक्रीची घरे जप्त करू; हायकोर्टाची पुनर्वसन योजनेतील विकासकांना तंबी
17
पक्षश्रेष्ठींच्या आदेशामुळे १८ मंडल, प्रांत अध्यक्ष नाराज; शिंदेसेनेसोबत युती नको, स्वबळावर लढू द्या
18
किडनी विक्री प्रकरणी कंबोडियाच्या लिंकसह प्रत्येक व्यवहार तपासणार; तांत्रिक तपासातून उघड होणार 'इंटरनॅशनल लिंक'
19
ऐन निवडणुकीच्या तोंडावर मराठी शाळा मुद्दा ऐरणीवर, मराठी अभ्यास केंद्राचा मोर्चा; निवडणुकीनंतर चर्चा होणार
20
दगडातून इतिहास साकारणारे शिल्पकार राम सुतार कालवश; वयाच्या १०१ व्या वर्षी घेतला अखेरचा श्वास
Daily Top 2Weekly Top 5

आईवडिलांबरोबरच आपल्या समाजाला विसरू नका: दामू नाईक

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: June 30, 2025 13:55 IST

हरळय्या समाजातर्फे सांस्कृतिक महोत्सव

लोकमत न्यूज नेटवर्क, मडगाव : समाज सुधारलेला आहे. आपण सुधारताना समाज आणि आपल्या आई-वडिलांना विसरू नका. समाजाची जबाबदारी घेताना त्या समाजाची सेवा करावी लागते, असे प्रतिपादन भाजप प्रदेशाध्यक्ष दामोदर नाईक यांनी केले. कला आणि संस्कृती संचालनालय आणि मडगाव रवींद्र भवन यांच्या संयुक्त विद्यमाने बोर्डा येथील संत हरळय्या समाजातर्फे आयोजित 'सांस्कृतिक महोत्सव २०२५'मध्ये नाईक बोलत होते.

रवींद्र भवनात रविवारी आयोजित कार्यक्रमाला नावेलीचे आमदार उल्हास तुयेकर, माजी उपमुख्यमंत्री मनोहर आजगावकर, कोंकणी अकादमीचे अध्यक्ष पूर्णानंद च्यारी, डॉ. प्रीतेश कोटे, समाजाचे अध्यक्ष सिद्धार्थ शंके, दवर्ली उपसरपंच विद्याधर आर्लेकर उपस्थित होते. सूत्रसंचालन प्रदीप पंडित यांनी केले.आपण उंच पदावर पोहोचलो, तरी आपल्या लहान समाजाला वर काढण्यासाठी प्रयत्न केला पाहिजे, असे आमदार उल्हास तुयेकर यांनी सांगितले.

समाज संघटना स्थापन केली म्हणून होत नाही, त्यांच्याकडून कार्य व्हावे लागते. संत हरहळय्या समाज स्थापन करण्यामागे समाजाला एकत्र आणण्याचा हेतू होता. तो सफल झाला असून समाजाने मोठी प्रगती केली आहे. कोमुनिदादची जागा या समाजाला द्यावी. हा प्रश्न मुख्यमंत्र्यांकडे नेणार. कोमुनिदादची जागा या समाजाला दिली तर या समाजाचा मोठा उद्धार होईल, असे माजी मंत्री आजगावकर यांनी सांगितले. 

 

टॅग्स :goaगोवाPoliticsराजकारण