शहरं
Join us  
Trending Stories
1
स्टार फुटबॉलर लिओ मेस्सी पोहोचला 'वनतारा'मध्ये; केली महाआरती, वन्य प्राण्यांमध्येही रमला!
2
मेस्सीची 'वनतारा भेट'! महाआरती, शिवाभिषेक, बाप्पाचरणी नतमस्तक अन् वाघ-सिंहाशी धमाल (Photos)
3
IPL 2026 Auction: पृथ्वी शॉने लिलाव सुरू असताना केलेली मोठी चूक, नंतर करावं लागलं 'हे' काम
4
नागपुरात भाजपमध्ये उमेदवारीसाठी तोबा गर्दी, मुलाखतीच्या वेळापत्रकात करावा लागला बदल
5
VIDEO : अनसोल्ड परदेशी खेळाडूसाठी काव्या मारननं पर्समधून १३ कोटी काढले; संजीव गोएंका बघतच राहिले!
6
Aadhaar New Rules : आधार फेस ऑथेंटिकेशन म्हणजे काय? केंद्र सरकार नवीन नियम लागू करणार
7
पृथ्वीचं 'ग्रहण' सुटलं! दोन वेळा 'अनसोल्ड' राहिल्यावर शेवटी जुन्या मालकानेच दाखवला भरवसा
8
स्मृतिभ्रंशाने त्रस्त असलेल्या महिलेचा क्रिकेटपटू सलीम दुराणी यांची पत्नी असल्याचा दावा
9
"पंतप्रधान मोदींना दोन गोष्टींचा अत्यंत तिरस्कार, एक गांधींचे विचार अन् दुसरे...!"; राहुल गांधींचा हल्लाबोल
10
पतसंस्था अध्यक्षाला ग्राहक आयोगाने सुनावली दोन वर्षांच्या कारावास, दंडाची शिक्षा
11
विरार हत्याकांड प्रकरण: कुख्यात गुंड सुभाषसिंह ठाकूर याला ७ दिवसांची पोलीस कोठडी
12
मुंबईकर सरफराज खानला मोठा दिलासा! IPL च्या आगामी हंगामात पगारवाढीसह चेन्नईकडून उतरणार मैदानात
13
रोजगार क्षेत्रातून दिलासादायक बातमी; बेरोजगारी 9 महिन्यांच्या नीचांकी पातळीवर
14
IPL Auction 2026 : काव्या मारन vs आकाश अंबानी यांच्यात जुगलबंदी; त्यात अनकॅप्ड खेळाडू झाला 'करोडपती'
15
धक्कादायक! विमानतळावर भुताटकी, प्रवाशांना त्रास देते एक रहस्यमय सावली, प्रवाशांचा दावा
16
IPL 2026 Auction: 'त्या' खेळाडूविषयी मनात आदरच..; आकाश अंबानींनी सांगितली पडद्यामागची गोष्ट
17
Harsimrat Kaur Badal : "सरकार गरिबांच्या पोटावर लाथा मारतंय...", मनरेगावरून हरसिमरत कौर यांचा जोरदार हल्लाबोल
18
पीएम मोदींना दोन गोष्टींची खूप चीड; 'जी राम जी' विधेयकावरुन राहुल गांधींची टीका
19
कोण आहे Prashant Veer? MS धोनीसोबत खेळण्याचं स्वप्न पाहणाऱ्या खेळाडूवर CSK नं लावली विक्रमी बोली
Daily Top 2Weekly Top 5

'सुशांत सिंगची आत्महत्या की हत्या, अद्याप अस्पष्ट ',एम्सच्या डॉक्टरांनी दिले स्पष्टीकरण

By पूनम अपराज | Updated: September 25, 2020 18:20 IST

Sushant Singh Rajput Case : आम्ही फक्त गळ्याभोवती असलेल्या खुणा आणि क्राईम सीन पाहून ती हत्या आहे की आत्महत्या आहे हे पाहून आपण या निष्कर्षावर पोहोचू शकत नाही.

ठळक मुद्देआता एम्सच्या टीममध्ये सहभागी झालेल्या डॉक्टरांनी डॉ. मला सांगण्यात आले की, मी त्याला पाठवलेल्या चित्रांवरून हे समजते की,  ही आत्महत्या नव्हे तर 200 टक्के गळा आवळण्याचा प्रकार आहे.

सुशांतचे कौटुंबिक वकील विकास सिंह यांनी ट्विट केले की, सीबीआयने सुशांत प्रकरणात आत्महत्येस प्रवृत्त केल्यापासून त्या प्रकरणाचा बदल हत्येच्या प्रकरणात होईपर्यंत होणार उशीरामुळे आता फ्रस्ट्रेशन होत आहे. आता एम्सच्या टीममध्ये सहभागी झालेल्या डॉक्टरांनी डॉ. मला सांगण्यात आले की, मी त्याला पाठवलेल्या चित्रांवरून हे समजते की,  ही आत्महत्या नव्हे तर 200 टक्के गळा आवळण्याचा प्रकार आहे. " दुसरीकडे, एम्सचे फॉरेन्सिक प्रमुख डॉ. सुधीर गुप्ता यांनी विकास सिंह यांच्या वक्तव्यावर आज तकशी बोलताना सांगितले की, “आता चौकशी चालू आहे. ते काय बोलतात ते बरोबर नाही. आम्ही फक्त गळ्याभोवती असलेल्या खुणा आणि क्राईम सीन पाहून ती हत्या आहे की आत्महत्या आहे हे पाहून आपण या निष्कर्षावर पोहोचू शकत नाही.बॉलिवूड अभिनेता सुशांत सिंग राजपूत यांच्या मृत्यूचे रहस्य दिवसेंदिवस वाढत आहे. दरम्यान, सीबीआय आणि एम्स रुग्णालयाचे पथक या प्रकरणाची सातत्याने चौकशी करत आहेत. तथापि, सुशांत सिंग राजपूतचा मृत्यूआत्महत्या की हत्या याचा अद्याप खुलासा झालेला नाही. सीबीआयची टीम या प्रकरणाची चौकशी करण्यासाठी सातत्याने तपास करत आहे. दरम्यान, आज सीबीआय आणि एम्स टीम यांच्यात महत्वाची होणारी बैठक अखेर टळली आहे. या बैठकीत दोन्ही टीम सुशांत सिंग राजपूत यांच्या मृत्यूशी संबंधित तपासणीच्या तपशीलांवर चर्चा करण्यात येणार होती. तीन एजन्सी सुशांत सिंग राजपूत मृत्यूच्या चौकशीत आहेत. या प्रकरणाच्या वैद्यकीय बाबींची चौकशी करणाऱ्या एम्सची फॉरेन्सिक टीम आणि अभिनेताच्या मृत्यूचे कारण शोधण्यात गुंतलेली केंद्रीय अन्वेषण यंत्रणा (सीबीआय) मंगळवारी भेटणार होती. मात्र, आता ही बैठक तहकूब करण्यात आल्याची माहिती समोर येत आहे.बैठक पुढे ढकलण्यामागील कारणांबद्दल सध्या कोणतीही माहिती नाही. एम्सची फॉरेन्सिक टीम सुशांत सिंग प्रकरणाच्या वैद्यकीय बाबी तपासण्यात गुंतली आहे. त्या त्याच्या मृत्यूमागील विष हेच कारण आहे की नाही हे शोधण्याचा तपासाचे उद्दिष्ट आहे. अलीकडेच एक माहिती समोर आली की, एम्सच्या फॉरेन्सिक टीमने अभिनेत्याची व्हिसेरा तपासणी करण्याचा निर्णय घेतला आहे, ज्याचा अहवाल दहा दिवसांत येईल, बॉलिवूडलाईफ डॉट कॉमने अशी माहिती दिली आहे.

 

 सीबीआयच्या सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, ऑल इंडिया इंस्टिट्यूट ऑफ मेडिकल सायन्सेस (एम्स) ची फॉरेन्सिक टीम दक्षिण दिल्लीतील लोधी रोड भागात मुख्यालयात सीबीआयच्या विशेष तपास पथकाच्या (एसआयटी) टीम सदस्यांची भेट घेणार होती. सूत्रांनी सांगितले की, सीबीआय आणि सीएफएसएलच्या एसआयटी अहवालाचा अभ्यास केल्यानंतर सुशांत सिंग राजपूत यांच्या मृत्यू प्रकरणात काही तथ्य लपलेले आहे की नाही याबाबत एम्स मेडिकल बोर्ड अंतिम निर्णय घेणार होती. सूत्रांनी सांगितले की, सीबीआय आपले तपास तपशील एम्सच्या फॉरेन्सिक टीमसमवेतही सांगेल आणि त्यानंतर पुढील कारवाईचा निर्णय घेणार असल्याची माहिती जागरणने दिली होती. मात्र आजची बैठक पुढे ढकलण्यात आल्याने अहवालाची अजून काही दिवस प्रतीक्षा करावी लागणार आहे.

 

 

 

अन्य महत्वाच्या बातम्या...

 

युपी पोलिसांचा आणखी एक कारनामा, जेलमध्ये पाटवण्याची धमकी देऊन घेतली ऑनलाईन लाच 

 

Disha Salian Death Case : मृत्यूपूर्वी दिशा सालियननं १०० नंबरवर कॉल केला होता का? मुंबई पोलिसांनी केला खुलासा 

 

करोडो रुपयांच्या ड्रग्जसह सापडला पेडलर, बॉलिवूड कनेक्शनबाबत भांडाफोड होणार 

 

गँगरेप! महिलेच्या अब्रूचे लचके तोडून बनवला व्हिडीओ अन् केला व्हायरल 

 

अश्लील व्हिडीओ बनवून केले जाते युवतींना ब्लॅकमेल, जबरदस्तीने ठेवले जात शारीरिक संबंध 

 

धक्कादायक! पतीचा पत्नीने कंटाळून काढला काटा, मृतदेह दोन दिवस ठेवला बेडमध्ये लपवून 

 

पूनम पांडे विनयभंग प्रकरण : सॅम बॉम्बे सध्या झिजवतोय पोलीस ठाण्याचे उंबरठे

 

Sushant Singh Rajput Case : आता तर अभिनेत्रींची नावं समोर आलीत; अभिनेते अजून बाकी आहेत! ज्येष्ठ वकील उज्ज्वल निकम यांची प्रतिक्रिया 

 

एनसीबी कार्यालयासमोर न्यूज चॅनल्सचे रिपोर्टर्स भिडले, पोलिसांचा वेळीच हस्तक्षेप

 

बॉलिवूडमधल्या ड्रग्ज कनेक्शनची पाळंमुळं खणून काढतोय डॅशिंग मराठी अधिकारी... चला भेटूया!

 

पतीने पत्नीच्या डोक्यात लोखंडी पाईपने प्रहार करून निर्घृण हत्या 

 

Bhima Koregaon Case : सुधा भारद्वाज यांचा अंतरिम जामीन सुप्रीम कोर्टाने फेटाळला

 

 

टॅग्स :Sushant Singh Rajputसुशांत सिंग रजपूतMurderखूनSuicideआत्महत्याdoctorडॉक्टरhospitalहॉस्पिटल