शहरं
Join us  
Trending Stories
1
Pune Rave Party: 'त्या' दोन रुममध्ये तीन दिवसांपासून रेव्ह पार्टी? कधीपासून बुक होत्या रुम, बिल बघितलं का?
2
पाकिस्तानमध्ये बस दरीत कोसळून नऊ जण ठार, दोन लहान बाळांचाही समावेश, ३०हून अधिक जखमी
3
IND vs ENG : वॉशिंग्टनसह जड्डूची फिफ्टी; टीम इंडियावरील मोठ संकट टळलं, पण...
4
Pune Rave Party : पुण्यातील 'त्या' हॉटेलचे बुकिंग कुणाचा नावावर झाले होते ? पोलिसांनी दिली महत्वाची माहिती
5
Pune Rave Party : प्रांजल खेवलकरांसह सातही आरोपींना 2 दिवसांची पोलीस कोठडी
6
Pune Rave Party: रेव्ह पार्टीतील त्या दोन तरुणी कोण? पोलिसांना फ्लॅटमध्ये काय काय सापडलं?
7
बिजापूरमध्ये सुरक्षा दलांची मोठी कारवाई, १७ लाख रुपयांचे बक्षीस असलेले ४ नक्षलवादी ठार
8
Raigad Boat Capsized: रायगडमध्ये मासेमारीसाठी गेलेली बोट समुद्रात बुडाली, ५ जणांनी नऊ तास पोहून समुद्रकिनारा गाठला, ३ जण बेपत्ता!
9
'मी दोन वेळा मरता मरता राहिलोय'; धनंजय मुंडेंनी मन केलं मोकळं; मंत्रि‍पदाबद्दलही बोलले
10
Crime : आईवडिलांनी लेकीच्या नावावर केली जमीन, चिडलेल्या मुलाने तिघांचीही कुऱ्हाडीने केली हत्या
11
VIDEO: राज ठाकरे तब्बल ६ वर्षांनंतर 'मातोश्री'मधील स्व. बाळासाहेब ठाकरेंच्या खोलीत गेले अन्...
12
IND vs PAK : भारतीय सेनेचा अभिमान वाटतो, ही फक्त नौटंकी होती का? सोशल मीडियावर BCCI विरोधात संतप्त प्रतिक्रिया
13
Pune Rave Party Crime : रेव्ह पार्टीपूर्वी पुण्यातील या दोन ठिकाणी झाल्या पार्ट्या; नेमकं काय घडलं ?
14
अरेरे... देवाचं कामही नीट केलं नाही! तीन वर्षांत ५० कोटींचा खर्च तरीही विठ्ठल-रुक्मिणी मंदिराच्या छताला गळती
15
सलमानच्या Ex गर्लफ्रेंडचे आदित्य पांचोली यांच्यावर गंभीर आरोप, म्हणाली- "तुम्ही महिलांना फसवता, त्यांना मारहाण करता..."
16
शेअर बाजारात टाटा-अंबानींना मोठा धक्का! टॉप १० पैकी ६ कंपन्यांचे २.२२ लाख कोटींचे नुकनान; मग कमावले कोणी?
17
पैशाच्या कारणावरून वाद, म्हाडा अधिकाऱ्याच्या पत्नीनं आयुष्यच संपवलं, अंधेरीतील घटना!
18
Video: हिमाचल प्रदेशातील पर्यटनस्थळी भारतीयांनी केला कचरा; परदेशी नागरिकाने केली सफाई
19
"उद्धव ठाकरेंच्या वाढदिवशी असं गिफ्ट..."; पुणे रेव्ह पार्टीवरून भाजपाचा 'मविआ'ला खोचक टोला
20
IND vs ENG: इंग्लंडच्या गोलंदाजावर 'बॉल टॅम्परिंग'चा आरोप, 'त्या' कृतीमुळे चर्चा, VIDEO व्हायरल

Lamborghini Huracan Sterrato भारतात दाखल, फक्त 15 ग्राहक ही सुपरकार खरेदी करू शकतील

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: October 18, 2023 17:17 IST

ही सुपरकार लवकरच ग्राहकांपर्यंत पोहोचवली दिली जाईल, असे लॅम्बोर्गिनीचे म्हणणे आहे.

नवी दिल्ली : हुराकन स्टेराटोचे ( Huracan Sterrato) पहिले युनिट भारतात आले आहे, असे लॅम्बोर्गिनी इंडियाने (Lamborghini India) जाहीर केले. सुपरकार ग्रिगियो लिंक्स शेडमध्ये मोरस 19-इंच फॉर्ग्ड ब्लॅक रिम्स आणि येलो सीसीबी कॅलिपरसह तयार झाली आहे. ही सुपरकार लवकरच ग्राहकांपर्यंत पोहोचवली दिली जाईल, असे लॅम्बोर्गिनीचे म्हणणे आहे.

Lamborghini Huracan Sterrato चे फक्त 1,499 युनिट बनवले जातील. यापैकी फक्त 15 युनिट्स भारतात वितरीत करण्यात येतील आणि ती आधीच 4.61 कोटी रुपयांच्या एक्स-शोरूम किंमतीला विकली गेली आहेत. स्टँडर्ड हुराकॅन ईव्होच्या तुलनेत, स्टेराटोचा ग्राउंड क्लीयरन्स 44 मिमीने 171 मिमी इतका वाढला आहे, याचा अर्थ ते भारतीय रस्त्यांवर स्पीडब्रेकर हाताळण्यास अधिक सक्षम असेल. याच्या चाकाचा आकार लहान आहे आणि टायर्समध्ये अधिक साइडवॉल आहे, ज्यामुळे राइड आरामदायी होते, टायर फुटण्याची शक्यता देखील कमी होते.

टायर्सबद्दल बोलायचे झाले तर आता सर्व-टेरेन टायर देण्यात आले आहेत. तसेच, लॅम्बोर्गिनीने फ्रंट आणि रिअर ट्रॅक अनुक्रमे 30 मिमी आणि 34 मिमीने वाढवले ​​आहेत. समोर, मागील आणि बाजूंना स्किड प्लेट्स आणि अंडरबॉडी संरक्षण देखील आहेत. Huracan Sterrato ला पॉवरिंग हे 5.2-लिटर नॅच्युरली एस्पिरेटेड V10 आहे, जे 600 bhp कमाल पॉवर आणि 560 Nm चे पीक टॉर्क आउटपुट तयार करते. Huracan EVO AWD च्या तुलनेत, Sterrato 29 bhp आणि 40 Nm कमी आहे.

याशिवाय, Huracan Sterrato चा टॉप स्पीड 260 kmph आहे आणि तो 3.4 सेकंदात 0-100 kmph वरून वेग वाढवू शकतो. तसेच, इंटीरिअरबद्दल बोलायचे झाल्यास Lamborghini Huracan Sterrato ला अपडेटेड व्हेईकल डायनॅमिक पॅक किंवा Lamborghini Integrated Vehicle Dynamics (LDVI) देखील मिळतो. त्याचे स्ट्राडा आणि स्पोर्ट्स मोड अपडेट केले गेले आहेत, तर कोर्सा मोडला नवीन रॅली मोडद्वारे बदलले आहे.

टॅग्स :Lamborghiniलँबॉर्घिनीcarकार