शहरं
Join us  
Trending Stories
1
ISI ची साथ, ५ दहशतवाद्यांना घेऊन सैफुल्लाहनं रचला कट; पहलगाम हल्ल्यात पाकचा बुरखा फाटला
2
भारतात पाकिस्तानी डिग्री अवैध, तरीही एवढे भारतीय विद्यार्थी शिक्षण घेतायत; ना मिळणार नोकरी, ना उच्चशिक्षण... 
3
Swami Samartha: स्वामी पुण्यतिथीनिमित्त जाणून घ्या स्वामींनी भक्तांना दिलेला आदेश, उपासना आणि संकल्प!
4
Gensol Engineering च्या प्रमोटरना ईडीनं घेतलं ताब्यात, फंड डायव्हर्जन प्रकरणी मोठी कारवाई
5
कॉमेडियन कुणाल कामराला मोठा धक्का, शिंदेंच्या विडंबन प्रकरणी दाखल गुन्हा रद्द करण्यास कोर्टाचा नकार 
6
सामाजिक कार्यकर्त्या मेधा पाटकर यांना दिल्ली पोलिसांनी केली अटक; काय आहे प्रकरण?
7
Pahalgam Terror Attack: दहशतवादी हल्ला त्याठिकाणी लष्कराचे जवान का नव्हते? सरकारने दिलं उत्तर, कुठे झाली चूक?
8
Ramayana: साई पल्लवी नव्हे तर ही अभिनेत्री बनली असती सीता, म्हणाली - "मी स्वतःच दिला नकार..."
9
पाकिस्तानी खेळाडूला आमंत्रित केल्यामुळे ट्रोल झालेल्या नीरज चोप्रानं लिहिली भलीमोठी पोस्ट
10
'कुणी नाश्ता करत होतं, कुणी फिरत होतं'; बैसरन घाटीतील दहशतवादी हल्ला होण्यापूर्वीचा व्हिडीओ
11
पहलगाममध्ये हल्ला करणाऱ्या दहशतवाद्यांवर पहिला प्रहार, आसिफ शेख आणि आदिलची घरं सुरक्षा दलांकडून उद्ध्वस्त
12
पहलगाम हल्ला: पाकिस्तानबद्दल आता भूमिका काय? अमेरिकेच्या परराष्ट्र मंत्रालयाने थेट उत्तर देणं टाळलं
13
भारतीय रेल्वेने चीन, ब्रिटन, अमेरिका यासारख्या देशांनाही टाकलं मागे; कामगिरी पाहून कराल सलाम
14
सामना राजस्थानकडे झुकलेला, पण १३व्या षटकात विराटने एक इशारा केला आणि बाजी पलटली, नेमकं घडलं काय?  
15
ना लॉक इन पीरिअड, ना पेनल्टी; जोपर्यंत मन करेल FD मध्ये पैसे ठेवा, हवं असल्यास ATM मधून काढून घ्या
16
"आमचं त्यांच्यासोबत भांडण झालं होतं, त्यानंतर…’’, पहलगामध्ये हल्ला करणाऱ्या दहशतावाद्याचा फोटो काढणाऱ्या महिलेचा दावा
17
आधी रुग्णालयात अरेरावी करणारी 'मनीषा' रात्री तोंड लपवून आली; शेवटच्या भेटीचा सीन रीक्रिएट
18
OLA चे ७५ शोरूम बंद, अजून १२१ बंद करण्याच्या सूचना; RTO ची धडक कारवाई, कारण काय?
19
सीमेपलीकडील सूत्रधार अन् दहशतवाद्यांचे दोन गुप्त संवाद गुप्तचर यंत्रणांनी पकडले
20
घर-कार खरेदी करणं झालं स्वस्त; २ मोठ्या सरकारी बँकांनी व्याजदर केले कमी, तुम्हीही आहात का ग्राहक?

महागणार! ३ जुलैपासून स्कूटर-मोटरसायकलच्या किंमती वाढणार; Hero ने केली घोषणा

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: July 1, 2023 15:24 IST

कंपनी आपल्या पोर्टपोलिओतील दुचाकींच्या किंमती अपडेट करणार आहे. 

जगातील सर्वात मोठी दुचाकी निर्माता कंपनी हीरो मोटोकॉर्पने मोठा झटका दिला आहे. या कंपनीच्या स्कूटर, मोटरसायकल खरेदी करणे आता महागणार आहे. ३ जुलैपासून हीरोच्या दुचाकींच्या किंमती १.५ टक्क्यांनी वाढणार आहेत. कंपनी आपल्या पोर्टपोलिओतील दुचाकींच्या किंमती अपडेट करणार आहे. 

ही दरवाढ वेगवेगळ्या मॉडेल आणि व्हेरिअंटवर अवलंबून असणार आहे. ही दरवाढ वेळोवेळी कंपनीद्वारे केल्या जाणाऱ्या दरवाढीच्या समिक्षेतून केली जात आहे. यामध्ये चलन, खर्च या सारख्या गोष्टी विचारात घेण्यात आल्या आहेत. ही एक व्यावसायीक गरज असल्याचे कंपनीने म्हटले आहे. 

ग्राहकांच्या खिशावर होणारा परिणाम कमी करण्यासाठी Hero MotoCorp नाविन्यपूर्ण वित्तपुरवठा कार्यक्रम सुरू ठेवेल, ज्यामुळे लोकांना दुचाकी खरेदी करणे सोयीचे होईल. देशाच्या बहुतांश भागात मान्सूनची सुरुवात आणि अर्थ सुधारणेसह. प्रणालीमध्ये, आगामी सणासुदीच्या हंगामात उद्योगाचे प्रमाण वाढण्याची अपेक्षा आहे, असे कंपनीने पुढे म्हटले आहे. 

Hero MotoCorp ने अलीकडेच भारतात अपडेट केलेले Xtreme 160R लॉन्च केले. ही बाईक 1.27 लाख रुपये (एक्स-शोरूम दिल्ली) च्या प्रारंभिक किंमतीत लॉन्च करण्यात आली आहे. याच्यासह स्पेंडर सारख्या दुचाकींची किंमतही वाढणार आहे. 

टॅग्स :hero moto corporationहिरो मोटो कॉर्प