शहरं
Join us  
Trending Stories
1
आमच्या मागणीपुढे PM मोदींना झुकावे लागले...जनगणनेच्या अधिसूचनेवरुन काँग्रेसचा निशाणा
2
आता पाकिस्तान अणुबॉम्बची धमकी देण्यापूर्वी शंभर वेळा विचार करेल...! SIPRI च्या अहवालात भारताच्या अण्वस्त्रांसंदर्भात मोठा दावा
3
वृद्ध व्यक्तीला डिजिटल अरेस्ट करून नकली कोर्टात हजर केलं; घातला 'इतक्या' कोटींचा गंडा!
4
इराणचा अमेरिकेच्या दुतावासावर हल्ला अन् अमेरिकेची २८ टँकर विमाने एकाचवेळी झेपावली...
5
NPT मधून बाहेर पडण्याच्या तयारीत इराण, इस्रायलसोबत सुरू असलेल्या युद्धादरम्यान खामेनेई यांचं मोठं प्लॅनिंग?
6
कच्चे तेल ३०० डॉलरवर जाण्याची शक्यता; इराकच्या मंत्र्यांनी जर्मनीच्या कानावर घातला मोठा धोका...
7
"...तर पाकिस्तानकडे युद्धाशिवाय दुसरा पर्याय उरणार नाही!"; पाणी बंद झाल्याने बिलावल बिथरले, दिली अशी धमकी
8
माजी आमदार बच्चू कडू यांना मोठा राजकीय धक्का; जिल्हा बँकेचे अध्यक्ष म्हणून अपात्र
9
प्रेमानेच केला घात! राजावर पाठीमागून केला वार, हत्येसाठी वापरलेला चाकू पोलिसांना सापडला...
10
रितेशच्या आधी जिनिलियाचं जॉनसोबत झालं होतं लग्न? इतक्या वर्षांनी पुजाऱ्याच्या दाव्यावर अभिनेत्रीनं केला खुलासा
11
अविश्वसनीय! अहमदाबाद प्लेन क्रॅशमधून चमत्कारिकरित्या वाचलेल्या रमेश विश्वास यांचा नवा व्हिडिओ; बघा- आगीच्या ज्वाळांतून कसे आले बाहेर?
12
Mumbai Rains Live Updates: मुंबईत मुसळधार! पुढील ३ तासांसाठी रेड अलर्ट जारी, कुठे-काय परिस्थिती?
13
इस्रायलमध्ये पहिल्यांदाच इतका विनाश, इराणच्या हल्ल्यानंतर काय झालं बघाच...
14
Israel Iran War : मोठं काहीतरी घडणार! अमेरिकेचे विमानवाहू जहाज मध्य पूर्वेकडे रवाना; इस्रायल-इराण युद्ध भडकणार?
15
भारतावर पुन्हा युक्रेनसारखी परिस्थिती! १५०० विद्यार्थी इराणमध्ये अडकले; एअर इंडियालाच काहीतरी करावे लागणार...
16
सिट्रोएनने खास स्पोर्ट कार आणली; Citroen C3 चे अंतर-बाह्य रुपडे पालटले... 
17
Navi Mumbai Rains Video: नशीब बलवत्तर! एक व्यक्ती पायऱ्या उतरत होता, तितक्यात मागून नाल्याची भिंत खचली; ९ दुचाकी, टेम्पोचे नुकसान
18
'फॅण्ड्री' फेम शालूला मराठी इंडस्ट्रीतल्या ग्रुपिझमचा बसला मोठा फटका, हातातून निसटल्या मराठी मालिका
19
Shardul Thakur wife: शार्दुल ठाकूरची पत्नी मिताली आहे यशस्वी उद्योजिका; हा आहे तिचा मुख्य व्यवसाय, जाणून घ्या
20
३ बायका ४ मुलं! संजय कपूर यांच्या १०,००० कोटींचा वारसदार कोण? करिश्माच्या मुलांना काय मिळणार?

डीपी रोड वाहतुकीसाठी खुुला करा

By लोकमत न्यूज नेटवर्क | Updated: February 26, 2021 04:17 IST

अंजनगाव सुर्जी : शहरात जाण्याकरिता प्रमुख मार्ग असलेला डीपी रोड २० ते २५ दिवसांपासून नगर पालिकेने बंद केल्यामुळे ...

अंजनगाव सुर्जी : शहरात जाण्याकरिता प्रमुख मार्ग असलेला डीपी रोड २० ते २५ दिवसांपासून नगर पालिकेने बंद केल्यामुळे हा मार्ग वाहतुकीसाठी खुला करण्यात यावा व या मार्गाचे डांबरीकरण करावे, याकरिता राष्ट्रवादी युवक काँग्रेसने नगरपालिका प्रशासनाला निवेदन दिले.

धुळीचे कारण समोर करून हा मार्ग १ फेब्रुवारीपासून वाहुतुकीस बंद केला आहे. हा मार्ग राष्ट्रीय महामार्गाला समांतर असल्याने बरेच नागरिक या मार्गावरून ये-जा करतात. धुळीने लोकांच्या आरोग्यावर दुष्परिणाम होतो. मात्र, एकदम रस्ताच बंद करायचा का, असा सवाल उपस्थित करून नागरिकांच्या सोयीसाठी हा मार्ग लवकर मोकळा करावा व गणेशनगर परिसरातील नागरिकांचा धुळीमुळे होत असलेला त्रास वाचविण्याकरिता या रस्त्याचे लवकर डांबरीकरण करावे, अन्यथा आम्हाला आंदोलनाचा पवित्रा घ्यावा लागेल, असा इशारा प्रशासकीय अधिकारी गोविंद त्रिपुरारी यांना निवेदन सोपविताना देण्यात आला. यावेळी राष्ट्रवादी काँग्रेसचे शहराध्यक्ष अफसर बेग, रायुकाँचे शहराध्यक्ष अमरदीप कुकडे, विलास चाफले, विश्वजित मेतकर, नीलेश सुने, माधव राऊत, सागर येवले, इरफान भाई, मंगेश पेढेकर, रुपराव इंगळे व इतर कार्यकर्ते उपस्थित होते.