'महाकुंभ गर्ल' मोनालिसा अडकली लग्नबेडीत?, वधूच्या गेटअपमधील फोटो होतायेत व्हायरल

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: July 22, 2025 12:02 IST2025-07-22T11:53:26+5:302025-07-22T12:02:44+5:30

'Mahakumbh Girl' Monalisa : महाकुंभ गर्ल मोनालिसा पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. तिचे काही फोटो समोर आले आहेत ज्यात ती वधूच्या गेटअपमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे.

महाकुंभ गर्ल मोनालिसा पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. तिचे काही फोटो समोर आले आहेत ज्यात ती वधूच्या गेटअपमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे.

२०२५ च्या महाकुंभात अनेक लोक खूप चर्चेत आले, त्यापैकी एक मोनालिसा आहे. सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यानंतर, मोनालिसाचे नशीब अशा प्रकारे बदलले की तिने कधीही विचार केला नव्हता.

मोनालिसाच्या सौंदर्याने तिला चित्रपटांच्या जगात आणले. बऱ्याच काळापासून अशी चर्चा होती की ती 'द डायरी ऑफ मणिपूर' चित्रपटातून अभिनयाच्या जगात पदार्पण करेल.

मोनालिसाला अभिनयाचे योग्य प्रशिक्षण देण्यात आले होते. आता ती चित्रपटांमध्ये येण्यास सज्ज आहे, परंतु त्यापूर्वी तिचे काही फोटो व्हायरल होत आहेत ज्यामध्ये ती वधूच्या पोशाखात खूप सुंदर दिसत आहे.

मोनालिसाचा हा लूक पाहून प्रेक्षकांना असे वाटते की तिचे लग्न झाले आहे. पण तसे नाही, हा लूक तिच्या आगामी 'द डायरी ऑफ मणिपूर' चित्रपटाचा एक भाग आहे.

दिग्दर्शक सनोज मिश्रा यांच्या 'द डायरी ऑफ मणिपूर' या चित्रपटाचे चित्रीकरण सुरू झाले आहे ज्यामध्ये मोनालिसा मुख्य अभिनेत्री आहे आणि तिचा पहिला लूक समोर आला आहे.

सनोज मिश्रा यांनी इंस्टाग्रामवर चित्रपटाच्या सेटवरील फोटो शेअर केले आहेत ज्यामध्ये मोनालिसा वधूच्या गेटअपमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे.

तिने केशरी रंगाचा लेहेंगा घातला आहे. यासोबतच तिने मांग टीका, मेकअप आणि हेवी नेकलेससह तिचा लूक पूर्ण केला आहे.

मोनालिसाचा वधूचा लूक प्रेक्षकांना आवडला आहे. हे फोटो शेअर करताना सनोज मिश्रा यांनी लिहिले आहे की, 'कणभर उन्हाचाही टीमच्या उत्साहावर परिणाम झाला नाही, प्रत्येकजण एका त्रासलेल्या चित्रपट दिग्दर्शकाचे स्वप्न पूर्ण करण्यासाठी कठोर परिश्रम करत आहे, 'द डायरी ऑफ मणिपूर'चे चित्रीकरण सुरू आहे'.