टेलिव्हिजन अभिनेत्री श्वेता तिवारी(Shweta Tiwari)ने दोनदा लग्न केले आहे. तिचा पहिला पती राजा चौधरी (Raja Chaudhary) आहे, ज्याच्यापासून तिने २०१२ मध्ये घटस्फोट घेतला. त्यानंतर तिने २०१७ मध्ये अभिनेता अभिनव कोहलीशी लग्न केले, ज्याच्यापासून ती २०१९ मध्ये वेगळी झाली. श्वेता तिवारी तिच्या दोन्ही लग्नांमुळे चर्चेत राहिली आहे. तिने तिच्या दोन्ही पतींवर घरगुती हिंसाचाराचा आरोप केला होता. तसेच, एफआयआर देखील दाखल करण्यात आली होती. अलीकडेच राजा चौधरीने श्वेतावर एक मोठा आरोप केला आहे.
राजा चौधरी म्हणतात की, श्वेता तिवारीने आधी अभिनव कोहलीला भाऊ म्हटले होते. पिंकव्हिलाशी झालेल्या मुलाखतीत राजा चौधरी म्हणाला, "तिला भाऊ होते. ती सर्वांना भाऊ म्हणायची. ती कोहली (अभिनव कोहली) ला भाऊ भाऊ म्हणायची. माझा भाऊ आहे, तो माझ्या भावाचा मित्र आहे. नंतर तो प्रियकर बनला, नवरा बनला. वाईट गोष्ट."
श्वेता तिवारीचे लग्नानंतरही होते अफेअर?राजा चौधरीने असेही म्हटले की, श्वेता तिवारीचे दुसऱ्या लग्नानंतरही अफेअर होते, त्यानंतर अभिनव रडत राजा चौधरीकडे गेला. बिग बॉसचा एक्स स्पर्धक म्हणाला, "जेव्हा श्वेताने पुन्हा लग्न केले आणि पुन्हा अफेअर केले, तेव्हा तो मुलगा (अभिनव) देखील रडत माझ्याकडे आला आणि मला विचारले की काय करावे. तो म्हणाला, 'तुमचा घटस्फोटाचा खटला सुरू असताना मी तिच्यासोबत होते. आता माझ्यावर अशी आपत्ती आली आहे."
श्वेता आहे दोन मुलांची आई श्वेता तिवारीला राजा चौधरीपासून पलक तिवारी नावाची मुलगी आहे. त्याच वेळी, तिला तिचा दुसरा पती अभिनव कोहलीपासून एक मुलगा आहे. अभिनव आणि श्वेता यांच्यात त्यांच्या मुलाच्या ताब्यावरून वर्षानुवर्षे वाद सुरू आहे. अभिनवने आरोप केला की श्वेता त्याला त्याच्या मुलाला भेटू देत नाही. त्याच वेळी, राजाने असाही आरोप केला आहे की श्वेताने त्याच्या मुलीला त्याच्यापासून वेगळे केले आहे. आज ती तिच्या दोन्ही मुलांना एकटीच वाढवत आहे.