Join us

WHAT!! Raveena Tandon विकत घेते सेकंड हॅण्ड कार, प्रत्येक गाडीचा नंबरही एकच

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: October 24, 2022 13:56 IST

Raveena Tandon : बॉलिवूड अभिनेत्री रवीना टंडनने पहिल्यांदाच एका मुलाखतीत तिच्या गाड्यांसंदर्भात खुलासा केला आहे. जे ऐकून चाहते हैराण झाले आहेत.

अभिनेत्री रवीना टंडन (Raveena Tandon) गेली अनेक दशके चित्रपटसृष्टीवर राज्य करत आहे. अनेक चित्रपटांमधील उत्कृष्ट अभिनयातून रवीनाने भारतीय चित्रपट उद्योगात स्वत:साठी एक स्थान निर्माण केले. मात्र, टीप टिप बरसा पानी या गाण्यावरील तिच्या धमाकेदार डान्स मूव्ह्सने प्रेक्षकांच्या मनात घर केले आहे. आताही रवीनाचे खूप चाहते आहेत कारण तिची प्रतिभा अजूनही कायम आहे. रवीनाने नुकतीच एक कार खरेदी केली आहे, ज्याची खूप चर्चा होत आहे. 

कारखाना शोमध्ये रणविजय सिंगसोबत झालेल्या संभाषणात, रवीना टंडनने तिच्या पहिल्या कारबद्दल सांगितले. तिने तिची पहिली कार फक्त १८ वर्षांची असताना खरेदी केली होती. अभिनेत्रीने सांगितले की ही एक जुनी स्पोर्ट्स कार होती जी तिने तिच्या पहिल्या कमाईने खरेदी केली होती. ती म्हणाली, 'ज्या दिवशी मी १८ वर्षांची झाली, तेव्हा मी माझी पहिली कार घेतली, जी वापरलेली कार होती. ती कोणाचीतरी स्पोर्ट्स कार होती, ती तो विकत होता. मी माझ्या पहिल्या कमाईने ती विकत घेतली. त्यानंतर माझी पहिली नवीन कार होती मारुती १००० आणि त्यानंतर दुसरी वापरलेली कार म्हणजे माझी पजेरो, आम्ही तिला 'रोड क्वीन' म्हणायचो.

रवीनाला कार खरेदी करताना ती सहसा कोणत्या गोष्टी पाहते याबद्दल विचारले. त्यावर अभिनेत्रीने उत्तर दिले की तिला आरामदायी आणि मोठ्या गाड्या आवडतात. त्याबद्दल बोलताना ती म्हणाली की, 'तुम्ही मला विचाराल तर, ज्या गाड्यांमध्ये खूप तंत्रज्ञान आहे ते मला घाबरवतात. मी आराम आणि जागा शोधते, जे खूप महत्वाचे आहे.

जेव्हा रवीनाला विचारण्यात आले की तिच्या कुटुंबात एखाद्या विशिष्ट दिवशी, सण किंवा तारखेला कार खरेदी करण्याची काही खास प्रथा आहे का, तेव्हा तिने सांगितले की ते काही शुभ दिवसांवरच कार खरेदी करतात. त्यांच्या सर्व गाड्या एकाच क्रमांकाशी संबंधित आहेत, म्हणजेच १६ क्रमांक. ती म्हणाली, 'आम्ही नेहमी शुभ दिवशी कार खरेदी करतो. पण हो, आमच्या सर्व वाहनांवर सारखीच नेमप्लेट असते कारण ती माझ्या मुलीच्या वाढदिवसाची तारीख आहे. आमच्या सर्व गाड्यांचे नंबर १६ अंकाने जोडतात.

टॅग्स :रवीना टंडन